Bạn nào giúp Mình Về Vấn Đề Movie Với (PTU)

Reactions
3
MR
0.000
chả là từ trước đến giờ mình chỉ chơi muisic cả xxx, nên chưa biết kinh nghiệm pót movie. hôm nay search trên GOOGLE được 1 phim là Charlie St Cloud 2010 và phim Dinner For Schmuck .. và tớ đã remote sang FILESERVE .rồi tớ pót lên warez-bb sau 1 tiếng chúng nó chửi như điên , kêu không phải là movie đó FAKE , vì chưa được phát hành ..... mình chỉ search tren GG và thấy nên lêch link k ngờ lại bị lưa.... ai có kinh nghiệm share cho tớ với và làm thế nào để biết phim đó là thật.......chẳng lẽ down về xem

Fake là một nghệ thuật và người fake là một nghệ sĩ ;))
Cậu nên fake ở những diễn đàn quản lí lỏng lẻo và những diễn đàn spam được thôi để ăn down chủ yếu ở những người ko biết, họ cũng search google như cậu thấy và họ down về thôi, chứ post ở warez-bb(một diễn đàn rất đông thành viên và mod quản lí khá nghiêm thì ko thể qua mắt họ được). Vì đó là phim fake nên chưa có, ai cũng háo hức muốn xem nên thấy link là mờ mắt down nhiệt tình, do đó fake ăn được rất nhiều lượt down.
Còn biết phim thật giả thì cứ search google ngày công chiếu của nó là biết thật giả liền.

fake thì chuẩn bị reg acc mới thôi , 1 ngày đi fake = 3 ngày đi post bình thường:aa

Announcements

Forum statistics

Threads
418,565
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom