Warning Bán mail xong vài ngày change pass

hongbg17

Banned
Reactions
10
MR
0.000

Attachments

237.1 KB · Views: 287
ông này làm dịch vụ mà bị phôt liên tục, sợ thật @@

mình cũng rất cần mail ,mà lần nào mua xong cũng bị đổi pass, gần đây có mấy bạn uy tín hơn chờ khi nào có tiền về rồi mới change ,chia buồn cùng thớt :D:D:D

mua mail mà vào đổi pass vậy đi reg cho lẹ nhỉ:confused:

chút nhầm lẫn các bác chưa gì đã report. :(

vẫn trong thời gian bảo hành, bạn để mình khôi phục lại xem sao.

Thứ 1 mình post topic này ko phải để lấy lại mail hay bảo hành mail hay refund tiền

Thứ 2 mail đã bị người khác log coi như bỏ

Thứ 3 topic này mình ko bao giờ close nên khỏi xin xỏ

Điều Quan trọng của topic này là LỜI CẢNH CÁO TỚI MẤY ÔNG BÁN MAIL ĐÃ SELL THÌ XÓA CHỨ ĐỪNG LOG LẠI HAY CHANGE PASS

Mình tag bác @woonline vào để đọc. Mình k report để cho việc buôn bán của bác k bị ảnh hưởng như lưu ý hãy bán hàng có tâm. Đừng có bán rồi sau này quay log lại rồi change pass. Còn bác còn cố gắng biện minh thì mình sẽ có bài report.

vẫn trong thời gian bảo hành, bạn để mình khôi phục lại xem sao.

bạn giải quyết với chủ topic đến đâu rồi ?

bạn giải quyết với chủ topic đến đâu rồi ?
mình đã inbox xin lỗi và mong muốn hỗ trợ bạn chủ top lấy lại pass. Bạn ấy nói không cần nữa :( mong bạn ấy thông cảm bỏ qua

Chút nhầm lẫn thôi mà các bác,thông cảm để bạn ấy khắc phục,chỉ là seller quản lý nhầm ngày:popo_beauty:,tưởng đã hết hạn bảo hành nên mới thế:popo_beauty:,mai mốt note cẩn thận chút để vấn đề nó hợp lý hơn nha,chúc may mắn!:popo_big_smile:

Chút nhầm lẫn thôi mà các bác,thông cảm để bạn ấy khắc phục,chỉ là seller quản lý nhầm ngày:popo_beauty:,tưởng đã hết hạn bảo hành nên mới thế:popo_beauty:,mai mốt note cẩn thận chút để vấn đề nó hợp lý hơn nha,chúc may mắn!:popo_big_smile:
Thế hết hạn bảo hành là auto bị change pass à???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,208
170,358
Latest member
cwin05live
Back
Top Bottom