Help Bàn luận về XRumer ,một soft auto cực mạnh.

Leo96

Banned
Verified
Reactions
631
MR
0.000
Chắc hẳn cùng có nhiều người biết đến auto này,có tên trong wikipedia và Bkis từng cảnh báo về nó. :binhsua141:
Về nó trên wiki:http://en.wikipedia.org/wiki/XRumer
Nó có thể auto post DLE và các rất nhiều loại forum đang có hiện nay.auto reply.Ngoài ra đó là auto reg và thậm chí là tự động active mail. :|,và tất nhiên là vượt dc hoàn toàn capcha và Anti-spam. :D.Sử dụng sock,proxy để vượt những trang ban ip và nghe nói sắp tới là auto upload lên các host.Phiên bản mới nhất hiện tại là XRumer 7.0 Elite
Trang chủ của nó để buy:http://www.botmasterlabs.net/
Thông tin thêm:http://xrumer-palladium.blogspot.com
Forum của nó:http://xrchat.info/forums/
Đặc biêt khi buy nó cả triệu forum trong database với mọi lĩnh vực(ko rõ lắm,nhưng thấy tụi nó mua bán cái này).Một phần mềm cực tốt để chơi ptu và SEO web nữa.
Có câu Tiền nào của nấy nên ko hề rẻ ,570$ khi mua và 10$ mỗi tháng. :binhsua123:
Nhưng có lẽ đáng đồng tiền bát gạo đấy nhỉ. :binhsua33:

chập! nghe giới thiệu tớ cũng kết e nó lòi mắt chắc fai kiếm coi có hiệu cầm đồ nào nó mua răng giá cáo ko... để tậu thôi!? @_@hị hị

huyền ****** nó thoại rồi mà còn pr =)), chuyên dùng cho dân SEO thôi bàn luận cái gì, thừa time à, bàn xong có hơn 500 xu mua ko mà bàn =))

cái này để làm j ấy nhỉ, cái vụ này là sao :D, ai giải thích hộ với
By creating some useful mods and selling it with $10, during 1 month you will get $10.000 from 1000 sales. The notification about new mod will get all our customers automatically.

Giá những 570$, hii

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:40 PM ----------

4r mình nhiều ug đấy, sao ko nhờ mấy pro ấy crack xem

cái này để làm j ấy nhỉ, cái vụ này là sao :D, ai giải thích hộ với

Giá những 570$, hii

4r mình nhiều ug đấy, sao ko nhờ mấy pro ấy crack xem
Nói ở đầu rồi mà bạn,auto post ,auto reply,auto dle ,vượt capcha ,question .
Hình như là làm các mod cho xrumer rồi sell nó à. :D
Quái,ko thấy chỗ buy nhỉ,đang tính đâm nó bằng pp mà sao ko thấy chỗ để order nhỉ.ÔI,500$ ,post dle mà vượt hết cũng sướng chứ,nếu vậy

dùng ptu mà phí àk?
bạn chiến PTU = site riêng mà có cái này thì thử hỏi site bạn view cao kO?
vào tay pro thì người ta biết tận dụng nó triệt để
còn vào tay chicken thì nó vẫn chỉ là 1 cái auto để spam thôi :D

t đang dùng cái này, sưu tầm dc ~ 14 .000.000 forum,blog,wiki...............:)

Last edited by a moderator:

hơ PRO quá cho mình cái này free cũng dis bik xài ! nói nôm na cái này là 1 auto thông mình mình có thể dạy nó ! chứ k phải tự nhiên mà nó pót được ! mà bik dạy nó theo ý mình thì chắc cũng k phải chuyện dễ !

hơ PRO quá cho mình cái này free cũng dis bik xài ! nói nôm na cái này là 1 auto thông mình mình có thể dạy nó ! chứ k phải tự nhiên mà nó pót được ! mà bik dạy nó theo ý mình thì chắc cũng k phải chuyện dễ !
có Manual hướng dẫn, DIS có chuyện j` la ko làm dc cả=))

hhehe. PTU cũng fai? đàu tư mới co' dc nhìu $

Nói ở đầu rồi mà bạn,auto post ,auto reply,auto dle ,vượt capcha ,question .
Hình như là làm các mod cho xrumer rồi sell nó à. :D
Quái,ko thấy chỗ buy nhỉ,đang tính đâm nó bằng pp mà sao ko thấy chỗ để order nhỉ.ÔI,500$ ,post dle mà vượt hết cũng sướng chứ,nếu vậy

đâm được gọi bằng cụ, trade quá wmz

Ghê nhỉ,hóa ra cái soft hôm nọ của ông anh là ScrapeBox,Xrumer cũng có cơ hả. :D
Hình trên cho thấy mọi hoạt động đều trên vps,kể cả ym(ko nhầm đó là vps amz) :))
đầu tư xog đếch có $ thì nhục phải biết
Ko có $ bởi vì người đó đếch biết dùng thôi.
xrummer có crack. nhưng ko phải crack chùa phải trả tiền hẳn hoi. và dùng cái crack của nó share lung tung thì cũng ăn banned
Mình cũng có nghe nói nó có crack từ bản demo thì phải,nhưng biết sell ở đâu.
vượt dc 30% captcha thui,vượt dc hết thì nó đã giàu,nó thuê các server captcha gõ dùm nên có fee hàng tháng.Dùng để PTU thì quá phí,hãy nghĩ đến cái cao hơn.
Thuê serve gõ dùm mà chỉ 30% thôi á

đâm được gọi bằng cụ, trade quá wmz
Không biết.Thấy kêu phải phải contact lên rồi buy.
Nhưng cái biểu tượng paypal to đùng đấy mà. =))
anh giàu thế :((
Anh ý 300$/day mà. :-"

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week