Bạn làm gì để kiếm ÍT NHẤT 1,4 triệu mỗi ngày

janeh18

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Nếu bạn đang muốn:
  • Tìm kiếm cách kiếm tiền nhanh chóng
  • Có nguồn thu nhập thụ động mỗi ngày
Và chỉ cần bạn là một thành viên cộng đồng mạng xã hội, facebook group, forum... Hoặc bạn có 1 một website của riêng mình

Thì hãy về với team Affiliate Marketing/ Introduction Broker (IB) bên mình, với mô hình CPA. Bên mình chia sẻ hoa hồng trên mỗi khách bạn giới thiệu, lên tới 1.4tr vnd/khách.

Sản phẩm bên mình về tài chính, 100% nói không với đa cấp, hoàn toàn không tính phí. Nếu bạn quan tâm tới cách thức cụ thể, inbox mình để có đầy đủ hơn nhé.

Thân,

Để ý thấy mấy bài như thế này toàn là Newbie, sao ko dám lấy account thật của mình mà post nhỉ? Nếu mình là admin/mod thì mình login vô cp tìm IP trùng để tìm account chính và clone và lock hết!

Newbie vì nick mới đăng ký diễn đàn. Còn nếu bạn muốn hợp tác và check thông tin thật, mình sẵn sàng!!

Để ý thấy mấy bài như thế này toàn là Newbie, sao ko dám lấy account thật của mình mà post nhỉ? Nếu mình là admin/mod thì mình login vô cp tìm IP trùng để tìm account chính và clone và lock hết!
Thèm quá ...lấy lẻ 400k cũng dc

Mình mới biết tới group, thì tất nhiên phải xài nick mới rùi, ko lẽ tất cả nick mới đều là fake account ah bạn?!

Mình không hề xúc phạm các bạn 1 câu, tại sao lại có thể comment "có văn hóa" như vậy. Nếu Admin cũng để như vậy thì mình cũng xin bái phục ạ.
Còn hơn mấy thằng tạo acc clone đi lừa mấy đứa mới.. Nhục lắm

Mình không hề xúc phạm các bạn 1 câu, tại sao lại có thể comment "có văn hóa" như vậy. Nếu Admin cũng để như vậy thì mình cũng xin bái phục ạ.
thúi thúi

Giúp mình với lấy 400k mình chia lại bạn 1000k nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week