Cheat Traffic Bán kênh Youtube 6k sub bị tắt kiếm tiền

cvq1995

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Bán kênh Youtube 6k bị trễ tiền , kênh chủ đề vừa nhạc vừa giải trí , 6k sub và hơn 4tr view ,hiên nay kênh xanh hết chỉ có mỗi tắt kiêm tiền thôi , anh em cố đơi nó xét mở lại kiêm tiền , giá mong muốn 2tr bán sub .

Mình có kênh 10k sub có ai mua k, xanh hết, và bật kiếm $ đẹp. Nếu ai mua 6tr vnd thì ib mình,

Mình có kênh 10k sub có ai mua k, xanh hết, và bật kiếm $ đẹp. Nếu ai mua 6tr vnd thì ib mình,
Chủ đề và quốc gia b :D

VN thì thôi b ak :p
nhiều người cứ thấy Việt Nam là ko mua , tôi biết mn muốn mua view nước ngoài để dc tiền nhiều . nhưng tôi xin lỗi chứ kênh bạn làm ko tốt thì view mỹ cũng ko có một xu nhé

có bớt ko bác
Nếu quyết mua thì mình để cho đúng giá, nếu k minh dùng tiếp, sub nước ngoài những nước sử dụng TA là chính, do mình bận làm mấy dự án k có times để cải tổ nó. Nếu bán sẽ là kênh trắng vì video của mình content nên k bán được. Note đây là kênh lưu trừ videos content của mình.

nhiều người cứ thấy Việt Nam là ko mua , tôi biết mn muốn mua view nước ngoài để dc tiền nhiều . nhưng tôi xin lỗi chứ kênh bạn làm ko tốt thì view mỹ cũng ko có một xu nhé
:D

Nếu quyết mua thì mình để cho đúng giá, nếu k minh dùng tiếp, sub nước ngoài những nước sử dụng TA là chính, do mình bận làm mấy dự án k có times để cải tổ nó. Nếu bán sẽ là kênh trắng vì video của mình content nên k bán được. Note đây là kênh lưu trừ videos content của mình.
Kênh nước ngoài ak B

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,489
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back