• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Bạn existence333 vào trả lời giùm nhé!

hukhong1991

Junior
Reactions
42
MR
0.000
Bạn existence333 có share cho mình 1 acc extabit để chiến,sau 2 tuần thì mình đủ pay, nhưng đến thứ 5 tuần trước thì bị đối pass và ko làm gì đc( vì ko có mail)
vì là extabit nó hold $ từ tuần trước nữa nên thứ 6 tuần trước vẫn đc pay vào số z của mình. trong balane vẫn còn 45$ sẽ pay vào thứ 6 tuần sau, nhưng không biết đc là có pay vào số z mình ko, ví có thể bị đổi số z bất cứ lúc nào.
Sau khi phát hiện bị đổi pass thì mình có pm yh, pm trên mmo4me, cả gọi điện nhưng đều ko thấy hồi âm, mặc dù bạn ý vẫn log vào forum hàng ngày, mình đã xin ý kiến bác Admin Only thì hôm nay quyết định vào report. Vì là acc share nên tin tưởng nhau là chính nên mình hy vọng không có sự gian dối nào ở đây! Sẽ update log chat nếu 1 ngày nữa chưa có thông tin gì!
Bác nào đi qua đá giùm em nhé, thank!!!

Đã nửa ngày trồi qua mà không động tĩnh gì, mác dù bác này vẫn online trên forum :(

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 01:05 PM ----------

Haizzzzzzzzzzzzz. Thế giới này không tin được ai cả.............................
hix, khổ thế chứ không biết!

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
còn trả lời gì nữa, nếu lương thiện thì khi online forum phải vào trả lời rồi chứ. chia buồn cùng bạn

bux1990

Newbie
Reactions
256
MR
0.000
Thời buổi này đúng thật là ko thể tin 100% bố con thằng nào... cái lẽ đời khi thấy $ là sáng mắt ngay và từ đó nảy sinh lòng tham muốn chiếm đoạt làm của mình. Chắn lắm có thói ở đời... Lâm Xung thì ít Cao Cầu thì nhiều :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week