New Bạn có muốn kiếm tiền thụ động không

View attachment 186509
2 câu xanh xanh là khi nó login vào tự trả lời. Nhìn kỹ câu cú, cách dùng từ sẽ thấy rõ ràng về sự khác biệt giữa người và máy. Report mà mod chưa thấy xử lý gì ổng cả. Rõ ràng nó là người việt nam và login vào trả lời với câu cú như dòng xanh trên kìa.

@Shin @animax1991
hmm thế bot cmt để làm gì ta, buff mr hả

Bạn học tiếng Việt ở đâu thế?
"Đặng Văn Bình" :popo_beat_brick: người nước ngoài nói tiếng việt chăng

Bot ở đây là ai? Bạn đang nói về tôi?
@OkinoYoko Cảm ơn vì sự đánh giá cao của bạn!
Không ngờ mod/admin đã ra tay thẳng rồi. Rất tiếc đã phải chia tay bạn… ’lỗi‘ do mình report…! 😅

'' Kiếm tiền thụ động '' là một cụm từ nghe có hoa mỹ nhưng thật ra chỉ là một câu hát ru trẻ em ngủ mà thôi !

'' Kiếm tiền thụ động '' là một cụm từ nghe có hoa mỹ nhưng thật ra chỉ là một câu hát ru trẻ em ngủ mà thôi !
Thụ động trong 1 khoảng time nào đó chứ không thể thụ động mãi mãi được. Youtube là 1 điển hình thực tế, website cũng vậy. Còn thụ động mãi mãi thì đúng là chỉ có chém gió thật sự thôi, dân chuyên đi lùa gà lùa zịt!

Có và cứ làm chuột bạch thôi! Site nào, App không hợp thì bỏ ra khỏi top danh sách kiếm tiền. Chỉ tiêu kiếm ngày hơn 10$ chắc đạt nếu chịu khó lọc Apps trong MMO4ME.

Nghe ham quá bác

bài viết củ chuối quá , toàn cái j j ko đâu , thụ động nó k dễ vậy đâu , phải cày cật lực 6 tháng -1 năm , may ra mới thụ và động được

site này nếu treo chay thì 1 ngày đc 1 rub không thớt ơi..Trc mình cũng treo một site của Nga mà thu nhập cả tuần không nổi 1 rub
1$ thì khó chứ 1 rub thoải mái nha. nhưng QC xuất hiện hơi ức ché trong lúc làm việc. qua làm ofer cho mau có 1 rub bạn ạ. thích làm offer thì xem topic này nha

1$ thì khó chứ 1 rub thoải mái nha. nhưng QC xuất hiện hơi ức ché trong lúc làm việc. qua làm ofer cho mau có 1 rub bạn ạ. thích làm offer thì xem topic này nha
Để mình check thử

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,481
169,808
Latest member
downloadgo88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back