Bản chất, tiềm năng của Merit (by mmo4me) - một CRYPTO mạnh trong tương lai! (Part1)

Cậuphải hiểu sự khác biệt của đi đầu xu hướng và cầm đèn chạy trước ô tô nó rất khac nhau.
Vậy thì bác giải thích kỹ hơn đi, em rỏng tai lắng nghe, căng mắt ra nhìn. Chỉ cần bác giải thích thuyết phục không sơ hở thôi :v

Vậy thì bác giải thích kỹ hơn đi, em rỏng tai lắng nghe, căng mắt ra nhìn. Chỉ cần bác giải thích thuyết phục không sơ hở thôi :v
Đơn giản là vầy nếu MR là phi tập trung thì phải tái cơ cấu và tạo thị trường, lúc đó đồng MR phù hợp cho đầu tư đã không còn là MR của hiện tại ! :3
Nên cậu đi phân tích MR của hiện tại thì là ngớ ngẫn :3

Mình bonus đấy, và đồng MR được bảo chứng bởi đồng Biden tệ.
Nó chỉ được bảo trứng bởi giá trị, giá trị này được định đoạt bởi mod và ad, chứ không phải do thị trường.
Như USDT họ phải phân phối khối lượng tiền tệ khối lượng coin để giúp duy trì giá tương ứng 1$
Còn MR của mmo4me là được định giá bởi mod và ad. Nếu mod và ađ không còn chi trả tiền cho người có MR thì nó trơ thành còn số 0.

Đơn giản là vầy nếu MR là phi tập trung thì phải tái cơ cấu và tạo thị trường, lúc đó đồng MR phù hợp cho đầu tư đã không còn là MR của hiện tại ! :3
Nên cậu đi phân tích MR của hiện tại thì là ngớ ngẫn :3
Thì em có bảo lúc đó MR vẫn là MR của hiện tại đâu hahahaha, nó chỉ mang dòng máu của crypto, muốn thành crypto thực thụ thì còn phần 2 và phần 3 trong seri này, em chưa viết mà bác

Thì em có bảo lúc đó MR vẫn là MR của hiện tại đâu hahahaha, nó chỉ mang dòng máu của crypto, muốn thành crypto thực thụ thì còn phần 2 và phần 3 trong seri này, em chưa viết mà bác
Vậy thì việc nắm giữ MR của hiện tại cho việc đầu tư và phân tích nó dựa trên các dữ liệu hiện tại là ngu ngốc! :3 Cậu vừa tự xác nhận rồi đấy !

Vậy thì việc nắm giữ MR của hiện tại cho việc đầu tư và phân tích nó dựa trên các dữ liệu hiện tại là ngu ngốc! :3 Cậu vừa tự xác nhận rồi đấy !
Bác lại nhìn nhầm rồi, em có nhắc gì đến việc "nắm giữ MR của hiện tại cho việc đầu tư và phân tích nó dựa trên các dữ liệu hiện tại" đâu? Bác chỉ ra xem nào? Ai ngu còn chưa biết :v

Bác lại nhìn nhầm rồi, em có nhắc gì đến việc "nắm giữ MR của hiện tại cho việc đầu tư và phân tích nó dựa trên các dữ liệu hiện tại" đâu? Bác chỉ ra xem nào? Ai ngu còn chưa biết :v
1. Chỉ có sản phẩm có tính đầu tư mới có tiềm năng ( Nên nói là Tiền năng của MR - Tức là gián tiếp nói nó có tính chất có thể đầu tư ): Như kĩ năng bản thân, tài sản giá trị thực tế, tiền điện tử......
2. Bản chất của MR thì thiếu nhiều vãi :v
3. Merit mang trong mình dòng máu Crypto : Tôi tạo 1 cái site dịch vụ abc, sau đó ai nạp tiền vào cho tôi cứ nạp 1$ thì tôi tính cho họ là 1 ruby thế đồng ruby trên site tôi mang dòng máu Crypto à :v Ngu vãi

1. Chỉ có sản phẩm có tính đầu tư mới có tiềm năng ( Nên nói là Tiền năng của MR - Tức là gián tiếp nói nó có tính chất có thể đầu tư ): Như kĩ năng bản thân, tài sản giá trị thực tế, tiền điện tử......
2. Bản chất của MR thì thiếu nhiều vãi :v
3. Merit mang trong mình dòng máu Crypto : Tôi tạo 1 cái site dịch vụ abc, sau đó ai nạp tiền vào cho tôi cứ nạp 1$ thì tôi tính cho họ là 1 ruby thế đồng ruby trên site tôi mang dòng máu Crypto à :v Ngu vãi
1.

2. Thiếu nhiều chứ không phải không có gì
3. Ai nạp tiền cơ? Bác càng nói càng thấy lủng củng :v

Điều này được các Chiên da dự báo từ lúc Mê-tít mới ra cơ :popo_big_smile:. Hâu tu đai đi ae

ắt hẳn chủ thớt là mem lâu năm của forum mới có nhiều kiến thức vậy chứ :popo_beauty:

Gắn liền với lợi nhuận của forum thì giá trị không nhiều. Nên gắn với dự án nào đó lơn hơn, mông lung hơn

Gắn liền với lợi nhuận của forum thì giá trị không nhiều. Nên gắn với dự án nào đó lơn hơn, mông lung hơn
Cái này bác không cần phải nói vì ai có tầm nhìn cũng đều biết, mình ngầm hiểu với nhau thôi bác :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom