Bản chất của Offers

Theo em tìm hiểu thì về bản chất của offer là phân theo cấp.
Cấp lớn nhất là NET, các NET sẽ nhận làm quảng cáo từ các cty hoặc bên liên quan cần quảng cáo sp của mình, sau đó tuyển các Publisher - người sẽ là trung gian đưa các con offer đến với Consumer. Các Consumer này sẽ hoàn thành các con Offer đó sau đó nhận tiền, tỉ lệ là Publisher 80/20 Consumer ( hoặc khác tùy theo NET hay pub sao đó cái này e k rõ )

Các con offer có thể làm nhiều hình thức nhưng mình có thể làm một web hoặc app And/IOS để tổng hợp offer ( như Seosprint, Cash Rewards,.. ) và vô số các web/app khác do các pro trong mmo4me này tạo ra, dưới nhiều hình thức khuyến khích Consumer khác nhau ! và có thể tính là hình thức real traffic chính thống.

Quan trọng là các web hoặc app đó là do các pro ấy tự làm hay có thể thuê ngta làm ạ ?
Nếu làm thì cần học những ngôn ngữ gì, các frame work nào để tạo ra những web/app như vậy ?
Tại vì em đang học CNTT năm nhất nên có khả năng học được và nó cũng phục vụ cho em trong việc học nên em muốn hỏi các pro trên này nhiêu đó thui :D
AI biết thì giải đáp cho em với. Em xin cám ơn nhiều ạ !

Last edited:

DoDucPhuc

Hero
Reactions
450
MR
0.060
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Theo em tìm hiểu thì về bản chất của offer là phân theo cấp.
Cấp lớn nhất là NET, các NET sẽ nhận làm quảng cáo từ các cty hoặc bên liên quan cần quảng cáo sp của mình, sau đó tuyển các Publisher - người sẽ là trung gian đưa các con offer đến với Consumer. Các Consumer này sẽ hoàn thành các con Offer đó sau đó nhận tiền, tỉ lệ là Publisher 80/20 Consumer.

Các con offer có thể làm nhiều hình thức nhưng mình có thể làm một web hoặc app And/IOS để tổng hợp offer ( như Seosprint, Cash Rewards,.. ) và vô số các web/app khác do các pro trong mmo4me này tạo ra, dưới nhiều hình thức khuyến khích Consumer khác nhau ! và có thể tính là hình thức real traffic chính thống.

Quan trọng là các web hoặc app đó là do các pro ấy tự làm hay có thể thuê ngta làm ạ ?
Nếu làm thì cần học những ngôn ngữ gì, các frame work nào để tạo ra những web/app như vậy ?
Tại vì em đang học CNTT năm nhất nên có khả năng học được và nó cũng phục vụ cho em trong việc học nên em muốn hỏi các pro trên này nhiêu đó thui :D
AI biết thì giải đáp cho em với. Em xin cám ơn nhiều ạ !
mình vẫn là Consumer :confused:

Upvote 0

thienzing

Hero
Reactions
343
MR
0.774
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
tất nhiên phải học lập trình web rồi ngôn ngữ mấy site hay dùng nhất là php .Tuỳ khả năng mõi người ai code được thì tự code còn ko thì đi thuê
app androi thì học lập trinh androi ,app ios thì học lập trình ios
p/s chém gió chút thôi chứ mình ko biết gì về offer nhá:D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week