Waiting for Answer Bán acc ebay bao very phone nhưng bị very thì ko chịu very phone

dongsg

Senior
Verified
Reactions
108
MR
0.639
Insuree Balance
84065|777
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Người bán acc ebay

Bán acc ebay giao kèo bao ver phone nhưng khi acc bị ver thì ko chịu ver phone cho
Mọi người biết acc ebay dù có đủ cookie hay nhận profile mang lên vps đều bị ver phone
ebay lm501.png

Last edited:
Người bán acc ebay

Bán acc ebay giao kèo bao ver phone nhưng khi acc bị ver thì ko chịu ver phone cho
Mọi người biết acc ebay dù có đủ cookie hay nhận profile mang lên vps đều bị ver phone

hí hí pub thông tin lên dễ bề làm việc :popo_big_smile:

lần sau bác thớt lấy link fb id chứ lấy username nó đổi chạy mất rồi.
Có cuibap trong kèo nầy nên ko lo, tớ post cho mn biết mà né giao dịch với nó

thôi bớt dắt mũi lại bạn ơi,giao cái acc không xài được thì trung gian giam tiền từ 20/11 đến giờ vẫn chưa refund để làm gì hả bạn? :popo_look_down:

thôi bớt dắt mũi lại bạn ơi,giao cái acc không xài được thì trung gian giam tiền từ 20/11 đến giờ vẫn chưa refund để làm gì hả bạn? :popo_look_down:
Chắc coin cháy sặc máu nên hold tạm đợi coin lên trả :popo_big_smile:

Người bán acc ebay

Mọi người biết acc ebay dù có đủ cookie hay nhận profile mang lên vps đều bị ver phoneView attachment 208409
Chuyển tiền cho tôi đi rồi report nó mới hợp lệ thanh niên ơi,chứ giờ acc tôi đã bị lấy còn tiền vẫn chưa nhận dc thì thanh niên report cái gì vậy thanh niên?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom