Suggest Bán 2k pp rate 21.6

Rosa171

Banned
Reactions
12
MR
0.000
e chả biết post bài ở đâu mong mod thông cảm . Lần đầu bán e ko biết . Như tiêu đề e bán 2000 paypal rate 21.6 bác nào mua thì inbox cho e nhé . E ko để sky trên này đâu nhiều bác scam fake Nick hỏi thăm lắm rồi. Giao dịch qua trung gian hoặc send trc cho người có BH uy tín

e chả biết post bài ở đâu mong mod thông cảm . Lần đầu bán e ko biết . Như tiêu đề e bán 2000 paypal rate 21.6 bác nào mua thì inbox cho e nhé . E ko để sky trên này đâu nhiều bác scam fake Nick hỏi thăm lắm rồi. Giao dịch qua trung gian hoặc send trc cho người có BH uy tín

Cẩn thận scam fake dắt mũi

nick mới lập, ko có BH, mod ban gấp đi. @danho

Ko biết nhé, cứ mỗi lần t bán là bị xoá.
Content:
thainam
Given By:
danhmay24h, Oct 2, 2017
Details of Warning:
Warning First Time by Rules
Vi phạm rules GD PayPal: https://mmo4me.com/threads/can-ban-1k-ppus-21-8-vcb-vi-pha-m-rules-ca-nh-ca-o-3-point.346514/
Warning Points:
3 (Expires Apr 2, 2018)
@danhmay24h vô xoa luôn 2 thằng đi cho công bằng.

Pm nick skype echvangvn26 thu hết nhé
Pm nick skype echvangvn26 thu hết nhé

Ko biết nhé, cứ mỗi lần t bán là bị xoá.
Content:
thainam
Given By:
danhmay24h, Oct 2, 2017
Details of Warning:
Warning First Time by Rules
Vi phạm rules GD PayPal: https://mmo4me.com/threads/can-ban-1k-ppus-21-8-vcb-vi-pha-m-rules-ca-nh-ca-o-3-point.346514/
Warning Points:
3 (Expires Apr 2, 2018)
@danhmay24h vô xoa luôn 2 thằng đi cho công bằng.
cái đó muốn biết lý do chính xác ib thẳng cho mod hỏi là vi phạm chỗ nào mà bị xóa , chứ không phải không có BH trên mmo là không được sell nhé , những người có BH là dịch vụ kinh doanh

ông cái nick mmo 2012 rồi 7 năm trời trong mmo này mà cào phím nhanh quá vậy

tôi bán pp hoài đây có bị gì đâu
vô cào bàn phím như đúng rồi

nhưng mà ông thớt này cũng vi phạm rules mua bán thì qua Buy or sell ấy bên đây là nơi hỏi về vấn đề paypal thôi

cái đó muốn biết lý do chính xác ib thẳng cho mod hỏi là vi phạm chỗ nào mà bị xóa , chứ không phải không có BH trên mmo là không được sell nhé , những người có BH là dịch vụ kinh doanh

ông cái nick mmo 2012 rồi 7 năm trời trong mmo này mà cào phím nhanh quá vậy

tôi bán pp hoài đây có bị gì đâu
vô cào bàn phím như đúng rồi
t ko làm mmo, chỉ vô chém gió cho vui thôi. :D

Không có bảo hiểm thì chỉ được bán dưới 100 Paypal (<= 99.99) thôi, và giới hạn ~400/tuần.
Nếu bán nhiều hơn thì xóa bài.

Bán nhiều hơn thì hoặc phải có bảo hiểm ("xác minh" khi đóng bảo hiểm luôn)

Thêm nữa, topic này sai box. Có vậy thôi

Không có bảo hiểm thì chỉ được bán dưới 100 Paypal (<= 99.99) thôi, và giới hạn ~400/tuần.
Nếu bán nhiều hơn thì xóa bài.

Bán nhiều hơn thì hoặc phải có bảo hiểm ("xác minh" khi đóng bảo hiểm luôn)

Thêm nữa, topic này sai box. Có vậy thôi
tks bác thông não

Bác có bán thi ib nc nói chuyện xem thê nào :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,665
Latest member
lapdatcameratphc
Back
Top Bottom