Tutorial Bài 1: Tạo web site để chơi PTU

vps hay wordpress thì mình biết cách tạo rùi.

giờ cái chính là làm sao kiếm 1k traffic trong 1 ngày :(

Bác ơi nếu có thể b bớt chút tg viết HD có thể bằng h/ảnh từ bước 4 được ko ạ.Không được thì thôi ạ :D

Bổ ích ^^ . Like bác

hỏi ngu tí domain làm sao ẩn info vậy bác . Mình mua điền thông tin thật hay giả . Thank you.

hỏi ngu tí domain làm sao ẩn info vậy bác . Mình mua điền thông tin thật hay giả . Thank you.
Nó có cái Private Domain Registration, hồi xưa mua thêm cái đó tính phí hàng năm.
Nay nhiều thằng bán domain tặng free kèm theo rồi.
Điền thông tin thật hay giả cũng sẽ bị ẩn đi

Ko phải ko có mà chả quởn ngồi chém! ;)) host ế nên làm lắm chiêu trò thôi. Chỉ người ta làm có tâm 1 tý ;))))))) cái này chỉ gà thì được bác à
À chắc mình anti ;)))) mà sao cũng được, lâu lâu nên có gây lộn cho xôm cái box PTU chứ nó im lặng quá rồi
Cái này cơ bản là cho new, chứ ko gà người ta thèm xem chắc, dù ít dù nhiều thì tin thần share rất ok, còn chiêu trò thì ít nhiều ai cũng có vừa chia sẽ cho new vừa có lợi cho mình, chả có gì ko đc

Nó có cái Private Domain Registration, hồi xưa mua thêm cái đó tính phí hàng năm.
Nay nhiều thằng bán domain tặng free kèm theo rồi.
Điền thông tin thật hay giả cũng sẽ bị ẩn đi
CÁm ơn bác nhiều.Mình thấy mọi người toàn làm blog wordpress , sao không làm hẵn forum rồi tự post, cái nào khả quan hơn mấy bác.

Dùng plugin gì để thể hiện hình ảnh mấy bác????​

Attachments

10.6 KB · Views: 125
Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,672
Latest member
Cyro
Back