Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Screenshot_20180817-142318.png Screenshot_20180817-143016.png Screenshot_20180817-143323.png

Bữa tới nhà ảnh chơi ảnh kêu tìm phòng trọ cho thằng em giờ tới phòng trọ ảnh cũng không thấy.
Thấy con ảnh không có sữa uống mình còn túi 500k đưa ảnh luôn.
Giờ thì bạc vô âm tín.

bác tới tận nhà luôn mà giờ không có nhà nữa hả bác hay sao, bán nhà hả bác, nợ nhiều quá bán nhà trốn luôn rồi :( mua danh 3 vạn bán danh 3 đồng mà :(

@svalmta vào trả lời kìa bác ơi
Bản thân mình đã cho bác ấy mượn 1 lần và bác ấy cũng đã gửi trả đầy đủ từ hồi tháng 5-6 j đó k nhớ
Chắc bác ấy đang kẹt gì . Scam thì k hẳn đâu , các bác cho bác ấy thời gian vào trả lời xem sao

em cũng mong không phải bác scam nên chưa up hết , thấy bác phúc nói bác ấy nợ cả giang hồ nữa, nhưng bác ấy cũng phải online nói cho mn chứ trốn không nói gì thế nhục quá bác ạ

mình người ngoài k biết mô tê chi cả, đọc comment của ae thấy bác svalmta cũng khó khăn chứ k giàu có gì. Chắc phải rơi vào hoàn cảnh như nào mới đâm ra vậy. vài ba tr k giúp các bác giàu lên cũng k làm mình nghèo đi, k nên dồn người khác vào đường cùng. Các bác cứ thư thư rồi chắc sẽ ổn thôi

còn về bác svalmta k nên đi tàu ngầm như thế. Cứ làm cái topic nói rõ tình hình của mình hiện tại, có thể cái thế giới MMO này nó khắc nghiệt nhưng cũng k mất hết tình người tới mức chỉ vì vài tr mà dồn người khác vào đường cùng thế đâu. Thân!

mình người ngoài k biết mô tê chi cả, đọc comment của ae thấy bác svalmta cũng khó khăn chứ k giàu có gì. Chắc phải rơi vào hoàn cảnh như nào mới đâm ra vậy. vài ba tr k giúp các bác giàu lên cũng k làm mình nghèo đi, k nên dồn người khác vào đường cùng. Các bác cứ thư thư rồi chắc sẽ ổn thôi

còn về bác svalmta k nên đi tàu ngầm như thế. Cứ làm cái topic nói rõ tình hình của mình hiện tại, có thể cái thế giới MMO này nó khắc nghiệt nhưng cũng k mất hết tình người tới mức chỉ vì vài tr mà dồn người khác vào đường cùng thế đâu. Thân!

mỗi người vài ba triệu, bác ấy mượn nhiều người cũng mấy chục triệu rồi, ai cũng có hoàn cảnh rồi cũng trốn thế hả bác

em cũng chưa tố bác ấy scam , chỉ hỏi bác ấy trả lời rõ chứ im lặng rồi trốn thế thì không được , em nhắn riêng nhiều giờ im không trả lời em luôn nên em mới hỏi trên này tag bác ấy vào trả lời cho mọi người rõ ràng chứ đừng trốn như vậy nhục lắm

mỗi người vài ba triệu, bác ấy mượn nhiều người cũng mấy chục triệu rồi, ai cũng có hoàn cảnh rồi cũng trốn thế hả bác

em cũng chưa tố bác ấy scam , chỉ hỏi bác ấy trả lời rõ chứ im lặng rồi trốn thế thì không được , em nhắn riêng nhiều giờ im không trả lời em luôn nên em mới hỏi trên này tag bác ấy vào trả lời cho mọi người rõ ràng chứ đừng trốn như vậy nhục lắm

Đồng ý với bạn nhận $ rồi im luôn là k được,nếu số $ lên tới vài chục tr có thể can tội lợi dụng tín nhiệm chiếm đoạt tài sải được rồi. Chỉ là mình vô tình đọc topic này, thấy có bác comment bảo qua tận nhà trọ, thấy thằng con ổng k có sữa uống phải cho 500k mua sữa nên mình mủi lòng để lại bình luận thôi. Còn luật của forum này vẫn là luật, cho dù có Sida hay ung thư giai đoạn cuối mà đi Scam thì vẫn bị ăn banned như thường:rolleyes:

Đồng ý với bạn nhận $ rồi im luôn là k được,nếu số $ lên tới vài chục tr có thể can tội lợi dụng tín nhiệm chiếm đoạt tài sải được rồi. Chỉ là mình vô tình đọc topic này, thấy có bác comment bảo qua tận nhà trọ, thấy thằng con ổng k có sữa uống phải cho 500k mua sữa nên mình mủi lòng để lại bình luận thôi. Còn luật của forum này vẫn là luật, cho dù có Sida hay ung thư giai đoạn cuối mà đi Scam thì vẫn bị ăn banned như thường:rolleyes:

vâng bác, lúc đầu hứa trả trong ngày xong đợi qua ngày rồi đợi mãi, chẳng biết bác ấy có lấy tiền của mọi người mua coin thật không hay làm việc khác, rồi lúc đầu còn nhắn sau hỏi đọc không trả lời rồi im trốn luôn không vào nhóm nữa, từ vụ em bị mới nói lên nhóm rồi cũng nhiều người bị luôn, không biết bác ấy có cố tình mượn nhiều người không vì nhiều bác em nói ở nhóm là cũng mới bị, em mà nói sớm là có mấy người không bị rồi , em chỉ muốn bác ấy nói rõ cho mọi người chứ đừng có trốn mãi vậy, em mà không nói chắc còn nhiều bác cho mượn nữa, chỉ muốn bác ấy vào cho cái hẹn trả rõ ràng với mọi người hay thế nào không vào thì mod @cuipap1984 banned đi chứ không nhiều người còn bị mượn nữa ạ

Mình cũng là con nợ như bác ấy mà cũng từng trong hoàng cảnh bác ấy làm khởi nghiệp rồi thua lỗ rồi làm thuê định đầu tư coin xong bắn tiền bác ấy là vậy luôn các bác ạ.đời thật nhiều công gai mà

@svalmta banned ! đã cố gắng contact nhưng không thấy trả lời !

huyền thoại đầu tiên đã đi :confused::confused::confused: thật đáng tiếc o_Oo_Oo_O

p/s: xin cho hỏi, giả sử: sau 1 thời gian, huyền thoại trở lại và giải quyết mọi thứ hoàn tất ... thì nick huyền thoại có được khôi phục (mở - unband) lại không vậy!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

@svalmta banned ! đã cố gắng contact nhưng không thấy trả lời !
theo ý kiến cá nhân không nên bandned vội.
bác ấy chưa onl nên không thể nói bác ấy trốn - nếu onl thì sẽ có người biết.
2 contact không được có thể do họ đang bận việc gì đo mà chưa thể rep lại được.
* có thể để bác ấy thời gian 7 ngày để giải quyết tình cảm nội bộ ( xin khất có hẹn ngày trả ) hay xoay vay mượn trả lại những người cho bác ấy vay. nếu không được thì banned sau cũng chưa muộn.

thiệt tình, mới lên legendary đã làm vụ bê bối thế này sao, :(

mình không thích mấy ông hay đi mượn tiền lắm :) đã mượn thì ra ngân hàng mượn cả trăm, chứ lèo tèo vài 3 triệu là biết kiểu gì cũng nợ lâu.
bạn làm ăn lớn nói thì dễ. chứ cò con newb thì lấy gì ra ngân hàng vay ??? chả lẽ vay bằng nước bọt.
ai cũng có lúc gặp khó khăn, quan trọng là chọn con đường nào để giải quyết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
xoilaceurottonli

Most viewed of week

Most viewed of week