Ask Bác nào xài DCOM làm offer thì dzo đây :)

cuongntc890

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Tình hình là công việc mmo ở nhà cũng thấy nhàm chán các bác ạ , em muốn đi đâu đó để làm offer , hay thư viện trượng ngồi làm off ,

Nếu làm off ngoài quán cà fê nó đỡ tốn tiền điện , và uống cafê cũng sướng nhưng mạng cafe hơi chán .
Nếu làm ở thư viện trường thì ngồi có bàn ghế nó thoải mái , ko đỡ tốn tiền điện và xung quanh có người cũng đỡ buôn hẳn ,nhưng phải xài dcom

Em muốn hỏi làm off mà xài dcom thì nên chọn nhà mạng nào , gói cước nào để có thể ổn định làm offer

CÓ bác nào chiến offer bằng domcom ko nhỉ o_O

CHÂN THÀNH CÁM ƠN CÁC BÁC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN CỦA MÌNH

Tình hình là công việc mmo ở nhà cũng thấy nhàm chán các bác ạ , em muốn đi đâu đó để làm offer , hay thư viện trượng ngồi làm off ,

Nếu làm off ngoài quán cà fê nó đỡ tốn tiền điện , và uống cafê cũng sướng nhưng mạng cafe hơi chán .
Nếu làm ở thư viện trường thì ngồi có bàn ghế nó thoải mái , ko đỡ tốn tiền điện và xung quanh có người cũng đỡ buôn hẳn ,nhưng phải xài dcom

Em muốn hỏi làm off mà xài dcom thì nên chọn nhà mạng nào , gói cước nào để có thể ổn định làm offer

CÓ bác nào chiến offer bằng domcom ko nhỉ o_O

CHÂN THÀNH CÁM ƠN CÁC BÁC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN CỦA MÌNH

off down mà 3G thì ....

ý em nói là dùng dcom mà chiến off thì có được ko , vì e chua mua Dcom 3g :)

Mình đang dùng Dcom này đăng kí gói mimax 70k/th dùng hết 600mb tốc độ cao phá băng thông xài thả giàn

dow/up: 5mb/3mb

dcom 3g viettel bác xài tháng 50K hack băng thông thì tải tầm 500-800kb/s :D
có từ 20h đến 23h là hơi yếu thui:oops:
20h đến 23h mình vẫn dùng bình thường mà bạn tốc độ xuống còn 2-3mb vẫn ok

vẫn vù vù mấy tháng nay bác :D
phá kiểu gì thế bác chỉ em đi! không công khai được thì gửi qua hộp thư diễn đàn ấy!

mimax giờ hack tùy vùng , mà toàn lên 500kbps là đa số thôi à

Hình như DCOM thì chỉ có mỗi Viettel.

Ý cậu muốn hỏi là dùng 3G mạng nào!

dcom thì chỉ có mỗi vịt teo thôi , mà dcom fake sock thì cực kỳ chậm vì bản thân nó đã là dial rồi sock lại dial phát nữa , 2 cái song kiếm hợp bíc thì phê phải biết =)))

khuyên chân thành làm rất khó lead mạng thì chập chờn chỉ để down phim thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,588
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom