Bác nào tư vấn giúp em với

MrEZ

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Em có máy tính cầu hình cũng ổn và điện thoại android.
Em muốn kiếm gì để làm kiếm thêm thu nhập hoặc có thể làm thu nhập chính (thực sự em chán văn phòng rồi)
Em có kinh nghiệm seo và maketting online, quảng cáo các kiểu em chiến được.
Bác nào có thứ gì làm được thì tư vấn cho em, em có thể đầu tư nhưng không lớn được. Cảm ơn các bác trước,

trên này đâu có thứ gì để đi theo hướng ôn định đâu cậu, nếu mún ổn đinh thì phải đầu tư lớn. Mình nghĩ việc văn phòng vẫn hơn cậu ah

Upvote 0
trên này đâu có thứ gì để đi theo hướng ôn định đâu cậu, nếu mún ổn đinh thì phải đầu tư lớn. Mình nghĩ việc văn phòng vẫn hơn cậu ah
Mình không cần ổn định, giờ mình muốn kiếm thứ để nghiên cứu thôi, mà mình đang mông lung không biết làm cái j để khởi đầu, chủ yếu để tích kinh nghiệm và tìm hiểu dần

Upvote 0
Mình không cần ổn định, giờ mình muốn kiếm thứ để nghiên cứu thôi, mà mình đang mông lung không biết làm cái j để khởi đầu, chủ yếu để tích kinh nghiệm và tìm hiểu dần
CÓ kinh nghiệm Seo + maketing thì cứ theo hướng đó mà nghiên cứu thôi - cái đó cũng hái ra tiền đấy --> chủ yếu kiên trì + tích cực quay tay vận may sẽ đến

Upvote 0
CÓ kinh nghiệm Seo + maketing thì cứ theo hướng đó mà nghiên cứu thôi - cái đó cũng hái ra tiền đấy --> chủ yếu kiên trì + tích cực quay tay vận may sẽ đến
Đang muốn kiếm thêm 1 mảng để nghiên cứu, chứ seo mãi cũng hơi chán chán :D

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Đang muốn kiếm thêm 1 mảng để nghiên cứu, chứ seo mãi cũng hơi chán chán :D
đang có 1 website cần Seo nè - bác seo dc không ?

Upvote 0
EM nói thực sự seo năm nay hơi bị củ chuối, nếu bác tính thuê seo thì để 1 2 tháng nữa cho gg nó công bố hết thuật toán đã
Thông tin này ở đâu vậy bác :( Site tớ từ tháng 12 đến giờ nó index ít quá, không biết 1-2 tháng nữa có index lại không bác nhỉ :D

Upvote 0
Thông tin này ở đâu vậy bác :( Site tớ từ tháng 12 đến giờ nó index ít quá, không biết 1-2 tháng nữa có index lại không bác nhỉ :D
Bác có đi copy bài k, 1 là do bác copy bị mất index. 2 là do bac bắn link bị dính penguin. giờ penguin chỉ chết page thôi, nếu cái nào k index bác del đi tạo page mới thử xem

Upvote 0
Em có máy tính cầu hình cũng ổn và điện thoại android.
Em muốn kiếm gì để làm kiếm thêm thu nhập hoặc có thể làm thu nhập chính (thực sự em chán văn phòng rồi)
Em có kinh nghiệm seo và maketting online, quảng cáo các kiểu em chiến được.
Bác nào có thứ gì làm được thì tư vấn cho em, em có thể đầu tư nhưng không lớn được. Cảm ơn các bác trước,

Mình tư vấn cho bạn 1 job đúng chuyên môn của bạn luôn này. Affiliate marketing with Amazon. Đúng vừa cần seo vs marketing. Ko làm vs amazon thì làm vs click bank hoặc những affiliate khác cũng đc. Tự xây dựng hệ thống tiếp thị liên kết kiếm nguồn thụ động. Phần còn lại bạn tự tìm hiểu tiếp trên google nhá.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom