Ask Bác nào rành về limit cho mình hỏi?

IronMan3000

Junior
Solutions
1
Reactions
20
MR
0.910
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình tạo tài khoản mới, chưa xác minh gì hết. Xong nhận 1300 đô của khách thì tài khoản bị giới hạn, tiền bị giữ trong 21 ngày. Giờ nó yêu cầu xác minh danh tính, tài khoản ngân hàng. Thì cái này mình phải xác minh nó mới chuyển tiền thay đợi đủ 21 ngày là tiền chuyển vào tài khoản?

Mình tạo tài khoản mới, chưa xác minh gì hết. Xong nhận 1300 đô của khách thì tài khoản bị giới hạn, tiền bị giữ trong 21 ngày. Giờ nó yêu cầu xác minh danh tính, tài khoản ngân hàng. Thì cái này mình phải xác minh nó mới chuyển tiền thay đợi đủ 21 ngày là tiền chuyển vào tài khoản?
Xác minh đi nhé ! Xong sau 21 ngày là đc

Bắt buộc phải xác minh thì 21 ngày sau mới dùng tiền được bạn. Còn không xác minh thì bạn phải chờ 180 ngày để rút tiền về bank và bỏ luôn tài khoản.

Bắt buộc phải xác minh thì 21 ngày sau mới dùng tiền được bạn. Còn không xác minh thì bạn phải chờ 180 ngày để rút tiền về bank và bỏ luôn tài khoản.
Là đợi 180 ngày, Paypal sẽ tự mở tính năng rút tiền, mình gắn tài khoản ngân hàng vào là rút được hả bác?

Thông tin của mình đã xác minh cho 1 tài khoản ùi, giờ dùng để xác minh cho 1 tài khoản khác được không bác? Nếu không, thì mình đợi 180 ngày ùi rút về tài khoản ngân hàng mà mình đã sài cho Paypal khác được không?
Acc mới toe như vậy thì khả năng qua được thấp bạn, tỷ lệ nó sẽ hủy giao dịch và hoàn tiền lại acc gửi cao hơn.
Khả năng qua ở đây là khả năng nếu mình gửi xác minh nó sẽ từ chối hả bác? Hay là trong lúc đợi 21 ngày tiền về thì Paypal sẽ hủy và tự động hoàn tiền vậy bác?

Last edited:
@lonperpro @animax1991 @luxubushops các bác cho mình hỏi, acc mới này mình dùng tên lạ. Giờ mình đợi 21 ngày paypal hết giữ tiền, thì mình đổi tên về tên chính chủ, up cmnd để verify, gắn ngân hàng vào rồi rút tiền về thì có bị làm sao không?

Nếu cmnd mình đã dùng cho tài khoản khác thì có vấn đề nào không?

chụp tấm ảnh lên bạn. đọc m cũng ko rõ là bị hold tiền 21 day, hay là ăn limit 180d

chụp tấm ảnh lên bạn. đọc m cũng ko rõ là bị hold tiền 21 day, hay là ăn limit 180d
Ảnh thì hiện tại mình không có để up được. Bác thông cảm. Nhưng đại loại paypal nó gửi 2 email: 1 cái thông báo tiền bị giữ 21 ngày; còn 1 cái thì thông báo tài khoản bị giới hạn các tính năng, cần up file để xác minh danh tính (cái này không có ghi ngày).

Mình đã xác định đợi 21 ngày ùi, chỉ thắc mắc là sau đó mình đổi lại tên, gắn thẻ ngân hàng, xác minh để mở tính năng, rồi rút tiền về thì có bị gì không?

@lonperpro @animax1991 @luxubushops các bác cho mình hỏi, acc mới này mình dùng tên lạ. Giờ mình đợi 21 ngày paypal hết giữ tiền, thì mình đổi tên về tên chính chủ, up cmnd để verify, gắn ngân hàng vào rồi rút tiền về thì có bị làm sao không?

Nếu cmnd mình đã dùng cho tài khoản khác thì có vấn đề nào không?
Chắc bạn nhờ người làm doc trùng với tên lạ sẽ dễ hơn đó

Bác inbox cho em cái để xem thử bác.

phải check xem nó limited hay chưa, nếu chỉ hold 21day thì chờ đủ ngày là nhả

acc mới lập mà quất 1 cục 1300$ thì chịu ~~

B ơi. M hỏi chút với. M nhận 72$ của khách thì bị nó gmail bảo đợi xử lý như này.
Gửi 4$ thì ok luôn
Acc pp của mình từ lâu lắm rồi. Như này có bị sao k nhỉ. Đợi nó duyệt xong là đc hay bị sao vậy b nhỉ

Attachments

2.3 MB · Views: 52
B ơi. M hỏi chút với. M nhận 72$ của khách thì bị nó gmail bảo đợi xử lý như này.
Gửi 4$ thì ok luôn
Acc pp của mình từ lâu lắm rồi. Như này có bị sao k nhỉ. Đợi nó duyệt xong là đc hay bị sao vậy b nhỉ
đây người ta send good cho bạn ~~ chờ thui PP nó nhả thui :popo_big_smile: :popo_big_smile: ko cần làm gì hết .

Gửi 4$ thì ok luôn
Thường $ ít sẽ ít bi hold hơn bạn. Đợi đủ ngày nó duyệt thui. Khi nào tiền bẩn thì nó mới ko duyệt và refund lại cho bên gửi.

Gửi 4$ thì ok luôn
Cái này có vẻ là chờ xử lý (processing pending) thay vì tạm giữ (on hold) là vì Paypal chưa nhận được tiền của phía gửi để gửi cho bạn (do lệnh fund từ bank Mỹ cần thực hiện trong tối đa 3 ngày làm việc, hoặc thanh toán bằng séc - checks thì phải đợi xác minh từ bank), sau khi pp nhận tiền thì tiền vào tài khoản bạn luôn :v

Gửi 4$ thì ok luôn
này là mua hàng bác nha, qua ngày nó báo thì tiền về thôi. Với lại nếu bác đi mua $ mà gửi dạng này dễ ăn refun lắm đấy =))

này là mua hàng bác nha, qua ngày nó báo thì tiền về thôi. Với lại nếu bác đi mua $ mà gửi dạng này dễ ăn refun lắm đấy =))
Đâu. E bán hàng mà. Tự nhiên thằng kia nó gửi kiểu này
e cũng bó tay luôn. Mà phí bên pp cắt cổ thật 😐

send good mất phí , bình thường mà ... send good PP bảo vệ nó .. nếu có vấn đề

bán hàng nếu dùng mail cty thì mặc định nó sẽ gửi dạng gd mua bán còn muốn gửi dạng gia đình thì phải kêu ông khách :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom