Help Bác nào làm offer dưới 1$/1acc/ngày thì xem qua giúp mình nhé ;)

chomaqa1

Senior
Reactions
363
MR
0.000
Thời buổi ngày càng khó khăn,làm off cũng khó hơn trước,thu nhập cũng bị giảm,cho mình hỏi có ae nào làm dưới 1$/1acc/ngày ko?Mình đang có nhu cầu tăng trust cho PP nên muốn thu mua các gd dưới 1$ từ offer về PP,mình sẽ trả gấp rưỡi giá trị của giao dịch đấy.Tạm hình dung như thế này: bạn làm dc 0.8$PP cho 1 acc,thay vì rút về accPP của bạn,bạn sẽ rút về acc PP của minh(chủ thớt),sau khi nhận dc giao dịch,mình xin gửi lại x1.5 số tiền-1.2$PP cho các bạn.Ae nào có giao dịch phù hợp hoặc muốn tìm hiểu thêm có thể pm mình qua yh: ditimanhsaobangdamat9213 ;)

Mình nhận các giao dịch trực tiếp từ site về thẳng PP mình(mình sẽ đưa khi các bạn pm yh) cũng như loại add mail nhé,và chỉ nhận các giao dịch dưới 1$ thôi :D Ae off tranh thủ vào kiếm ít tiền lẻ nào.Pro đi qua đừng chém em nhé :D

Mình có thể trả qua Lr tuy nhiên chỉ x1.3 thôi nhé,nếu bạn nhận qua PP thì vẫn là x1.5

Đây là topic thu mua của mình bên small exchange,đã hoạt động dc 1 thời gian và chưa bị ai kêu ca gì :D
http://mmo4me.com/showthread.php?97371-HOT-HOT-HOT-x15-So-Tien-Cua-Ban-Chi-Trong-Vai-Phut

Mình biết bài viết này ko hợp để ở box offer,nhưng ae làm off lại là đối tượng chính mà mình hướng tới,xin các mod và admin để cho bài viết sống vài ngày,để mình và ae off kiếm thêm ít tiền lẻ,mình cảm ơn nhiều lắm :D

Last edited by a moderator:
mịa khôn vãi ra , làm kiểu này thì site off bị lộ hết à :T

Lộ ???
Thực tình mình thấy cái đấy ko quan trọng ... Site nào Paid mà có cổng LR thì giờ cực gắt và proxy cao rồi...Có sock ngon thì cứ tự nhiên :m131:
Còn Paid qua PP thì đầy ... Quan trọng có biết làm hay không ko???
Còn nếu đã biết làm thì làm PTP hay làm cho admin VN cũng ngon lành ... Chứ xá gì mấy site Paid qua PP ???:binhsua139:

@@ cá nhân mình ko làm off nên ko rõ,mình cũng ko có ý định tìm kiếm site off,ae nào làm ăn khấm khá thì thôi,ae nào chơi mấy site public hoặc sắp nát thì bán lại gd cho mình để dc x1.5 :D
Có gì sai sót ae đừng gạch đá :D

- - - Updated - - -

Lộ ???
Thực tình mình thấy cái đấy ko quan trọng ... Site nào Paid mà có cổng LR thì giờ cực gắt và proxy cao rồi...Có sock ngon thì cứ tự nhiên :m131:
Còn Paid qua PP thì đầy ... Quan trọng có biết làm hay không ko???
Còn nếu đã biết làm thì làm PTP hay làm cho admin VN cũng ngon lành ... Chứ xá gì mấy site Paid qua PP ???:binhsua139:
Cảm ơn bác đỡ lời giúp mình :D, mình ko làm off nên ko hề có ý định kiếm site hay gì đó,chỉ mong kiếm dc gd tăng trust cho cái PP thôi :D

Last edited by a moderator:
Có ai cùng mình kiếm tí cháo ko nhỉ? :D
Lưu ý là mình ko nhận add mail nhé,chỉ chơi gd thẳng từ site về PP mình thôi,rất hi vọng kiếm dc người công tác lâu dài

UPDATE 6/2/2013:
Hiện tại mình cần gấp 7gd loại 1$,chấp nhận add mail nhé,ai có pm mình nhé,thanks

qua bên ptc lập thêm topic lun đi, bên đó pay qua pp cũg nhìu lắm :D

Nhìn kỹ cái này nhé mọi người . Tết nhất rồi :binhsua04:
Nov 2012 thì sao hả bạn? Không lẽ cứ 2011 2010 là có thể tin tưởng 100%???
bạn có thể qua topic http://mmo4me.com/showthread.php?973...Trong-Vai-Phut xem qua nhé,mình đã mở dc chục ngày và thu mua cả trăm gd rồi,chưa có ai phàn nàn gì cả,mình đang muốn thu thêm vài gd từ offer nên lập thêm topic bên này thôi :)

- - - Updated - - -

qua bên ptc lập thêm topic lun đi, bên đó pay qua pp cũg nhìu lắm :D
Mình cũng có lập topic bên small trade dc 1 thời gian rồi :) đa số là thu của ae PTC,bây h muốn mở rộng qua bên off nên mới lập topic bên box này

Cần mua 7gd loại 1 $ chấp nhận mail add đây,sẽ trả x1.5 qua PP,gd lần lượt 7 lần để tránh scam cho cả 2 bên: đưa 1 mail --> add thành công --> send 1.5PP --> tiếp tục quy trình với 6gd còn lại

lừa nhiều nhiều còn dc chứ vài ba $ thì ít người chịu bỏ công để lừa lắm. nhất là pp nữa càng khó hơn :). lừa nó nó ghét nó cho ít pp free thì... ;))

lừa nhiều nhiều còn dc chứ vài ba $ thì ít người chịu bỏ công để lừa lắm. nhất là pp nữa càng khó hơn :). lừa nó nó ghét nó cho ít pp free thì... ;))
Có 1$ thì lừa làm cái gì hả bác :D, haizz,bác còn nợ em vụ lần trước bác qua topic kia bảo em giống UDAME đấy =))

không nhầm là bạn này lập acc PP thu mua nhiều giao dịch để bán acc PP lúc đó giá rất cao

Mình có thể giúp bạn ... với điều kiện bạn trả 150% qua LR ... Thích thì hợp tác lâu dài mỗi ngày đều có 1$ về PP của bạn đều như vắt chanh và 100% từ site...
Còn ko để rút qua LR cho lành :m131:

Chủ thớt đâu :binhsua35:
Ngoài ra nhận 1 PP hay vài PP ??? Vì mình có khá nhiều site đấy :m131:
hiện tại có 3PP :D,nếu bạn thấy dc thì pm mình nhé,site pay instant càng tốt

- - - Updated - - -

Mình có thể giúp bạn ... với điều kiện bạn trả 150% qua LR ... Thích thì hợp tác lâu dài mỗi ngày đều có 1$ về PP của bạn đều như vắt chanh và 100% từ site...
Còn ko để rút qua LR cho lành :m131:
Mình thu mua có lợi cho cả 2 bên bạn à :D.PP thì mình x1.5 ,còn trả qua Lr thì mình chỉ dám chịu rate 1.3 thôi :D.Nếu bạn thấy ok thì pm yh mình nhé,thanks

- - - Updated - - -

không nhầm là bạn này lập acc PP thu mua nhiều giao dịch để bán acc PP lúc đó giá rất cao
mình ko làm thế ko phải để bán đâu bạn à :D,số tiền mình trả ae cho mỗi PP đã gần 30 40$ rồi,bán đi ko bõ,mình có việc riêng của mình :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom