Waiting for Answer Bác @hoangvfu vào giải Quyết giùm em việc này

Status
Not open for further replies.
quá nkọ cko đội sóc lọ

chủ thớt có xin email của tk ggsome ko.
ko có email sao thanh toán dc
Kiểu này là @hoangvfu cầm email của tài khoản gg some rồi

Hôm bữa mình cũng có share cho 1 bạn 1 acc, nhưng đưa cả email luôn,
Hình như @N3wbi3 thì phải,
tiền từ gõ captcha mà cũng làm như thế thì ko chấp nhận đc

Last edited:
loại này có trả cũng ban cho rồi , mất tư cách làm người :mad:

Là vầy, khi rút tiền từ gogetsome về thì gogetsome sẽ gửi 1 mail báo để xác nhận, lúc đó mình chưa biết số Z của cậu chủ thớt, thấy mail báo cần xác nhận nên click vào link confirm luôn, đâu ngờ đó là số Z của @hoangvfu :(

proof đây:

Last edited:
quá nkọ cko đội sóc lọ
:D
bạn hoangvfu sao add được z vào đó mà rút vậy?
:confused: cái đó yêu cầu rút + chỗ khung yêu cầu add số wmz là rút dc
mà chủ cho mình mượn account ko rõ mình nói như mình đã nói nên với thành ra vậy

Là vầy, khi rút tiền từ gogetsome về thì gogetsome sẽ gửi 1 mail báo để xác nhận, lúc đó mình chưa biết số Z của cậu chủ thớt, thấy mail báo cần xác nhận nên click vào link confirm luôn, đâu ngờ đó là số Z của SCAMMERS :(

proof đây:

@jwade cho người transferamigo tk ggsome phải cho cả email của nó nữa chứ, cho kiểu này bằng ko

nói câu này ko có ý gi đâu nha, ko đưa email. muốn lấy lại TK, chỉ trong 1 nốt nhạc, chủ thớt xin ggsome thì phải xin cả email. kẻo gõ lên ruby rồi đẻ người ta lấy lại thì ................

mấy bác kiểm tra lại yh nhé, xem có ip khác log vô không nhé:)

mà chủ cho mình mượn account ko rõ mình nói như mình đã nói nên với thành ra vậy

ADD số Z thôi chưa đủ, phải xác nhận email mỗi lần thanh toán

rất có thể người cho cậu mượn và scam là 1

mà mượn ggsome làm j, làm lên ruby cho người ta hả

mình không gõ nên không rành về cách rút tiền của nó, nhưng bạn là người mượn acc của bạn kia, vậy sao hoangvfu lại add được z vào đó mà yêu cầu rút. chẳng lẽ mình không nắm acc cũng rút được tiền sao?

mình không gõ nên không rành về cách rút tiền của nó, nhưng bạn là người mượn acc của bạn kia, vậy sao hoangvfu lại add được z vào đó mà yêu cầu rút. chẳng lẽ mình không nắm acc cũng rút được tiền sao?
mình hiểu ý bạn này, tóm gọn thế này có phải ý bạn hỏi là tại sao bạn kia biết pas mà vào đổi Z sau đó pay ko, mình cũng thắc mắc tại sao bạn kia biết pas acc để vào pay $ đi đc

@jwade cho người transferamigo tk ggsome phải cho cả email của nó nữa chứ, cho kiểu này bằng ko

nói câu này ko có ý gi đâu nha, ko đưa email. muốn lấy lại TK, chỉ trong 1 nốt nhạc, chủ thớt xin ggsome thì phải xin cả email. kẻo gõ lên ruby rồi đẻ người ta lấy lại thì ................
:confused: mình tính gõ 1 2 tuần trả thui kiếm ít $ mua vài thứ đâu sài lâu đâu

mình hiểu ý bạn này, tóm gọn thế này có phải ý bạn hỏi là tại sao bạn kia biết pas mà vào đổi Z sau đó pay ko, mình cũng thắc mắc tại sao bạn kia biết pas acc để vào pay $ đi đc

đúng rồi, rất có thể người cho mượn acc và scam là 1

mà acc ggsome night thì đi mua, 0.5$/ acc, có người còn cho ko

Khi mua , hây xin nhớ xin cả email

đúng rồi, ý mình là chuyện chỉ giữa người mượn và người cho mượn tại sao lại có thêm người thứ 3 vào mà add z

trong gogetsome.net đó nó không có add $ dính zo trong đó $ nào cũng pay được đủ 1$ là ok
khi mình đủ 1$ rồi nhấp chờ đợi chủ ac online mình báo thui nhưng hơi khổ đó vì ngày hôm đó chủ ac ko online nên ra thế này
hình như tối có online nên mình ko chát dc vì muôn đêm rồi

đúng rồi, rất có thể người cho mượn acc và scam là 1

mà acc ggsome night thì đi mua, 0.5$/ acc, có người còn cho ko

Khi mua , hây xin nhớ xin cả email
:D account đêm thì mình cũng có
tại ac đó là ac ngày :)
+ thêm vào nữa mình cầm info của chủ ac rồi
chủ ac scam hơi khó vì kia là 2 người khác bác kéo sang trang 1 xem là rõ

bạn @hoangvfu trước đây có mượn acc của mình, nhưng hình như cậu ta không gõ,

Sau đó mình cho bạn chủ thớt @MrGame mượn acc của mình để gõ, đưa luôn cả info rồi,

Tai hại ở chỗ lúc cho cậu chủ thớt mượn thì mình vẫn chưa đổi pass, quên mất luôn việc đã từng đưa pass cho @hoangvfu,

Có lẽ 1 hoặc 2 hôm trước @hoangvfu thử login vào acc, thấy tiền hấp dẫn quá nên rút về luôn,

Gogetsome gửi mail về báo để xác nhận, mình tưởng là cậu chủ thớt rút tiền nên confirm luôn, đó là lý do tại sao @hoangvfu add số Z vào acc gogetsome được!

@ducquang, @hoangngoc, @aothunkute, các cậu cứ thử nhờ MOD check IP xem mình có phải là clone của @hoangvfu không!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,473
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week