AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

Active cho mình với bạn, vừa dk làm ref cho bạn xong :
ID : smalldragonvt
key : 66288e9d5e99b6b4f60fe2d767d7d02e

Last edited by a moderator:
275b397bbe207ee0831a3d87175cf536

active dùm mình nhé mmo84 :binhsua25:

Đã active. Cài lại máy vẫn dùng key cũ được.

Update phiên bản mới, link cũ, ở trang đầu tiên.

hì mình biết mà, key này là máy mới nên xin bạn active key mới thôi :binhsua119:

mình mới tải lại bản mới, bạn mmo84 active hộ mình nhé
key: 6977036d0521b7269f3bce8002222c04
cảm ơn bạn nhiều

56909a8cbe24df7dc6070ba52b8b7995

cái key của mình ko biết bị làm sao nữa rồi
active dùm mình cái nữa nha mmo84
xin lỗi làm phiền bạn quá :binhsua10:

>>>>>
Đăng ký ủng hộ tại đây
<<<<<

Các tính năng cơ bản của công cụ này:
  • Hoàn toàn miễn phí.
  • Tự động click hết tất cả các quảng cáo, tự động click AyuSnow, tránh cheat link.
  • Tự động kiểm tra quảng cáo mới sau mỗi 30 - 90 giây.
  • Tự động refresh nếu mạng chậm chờn.
  • Nếu bA1n thấy tool này thật sự hữu ích, hãy donate cho tác giả, dù chỉ 1 cent, để tác giả có động lực tiếp tục cập nhật và làm thêm nhiều tool khác. Ngoài ra, nếu bạn chưa đăng ký ở một trang nào đó, bạn có thể ủng hộ làm ref của tác giả bằng cách đăng ký trực tiếp%r0trong chương trình.
  • Download tại đây.
  • Pass giải nén: "awic@c" (không kể dấu ngoặc kép)
  • Yêu cầu: .NET Framework 2.0

Chú ý: Không được đăng nhập vào trang AyuWage và InnoCurrent trong khi dùng proxy hay các chương trình làm thay đổi proxy như UltraSurf..., sẽ bị ban nick!

PRO ƠI, BÂY GIỜ CLICK VÀO TOOL NÓ BÁO: "the secured image was created using a trial version of AgileDotNet and can not run this machine".xin chỉ mình hướng khác phục. mấy cái tool auto khác cũng tê liệt luôn.. không chiến được.

PRO ƠI, BÂY GIỜ CLICK VÀO TOOL NÓ BÁO: "the secured image was created using a trial version of AgileDotNet and can not run this machine".xin chỉ mình hướng khác phục. mấy cái tool auto khác cũng tê liệt luôn.. không chiến được.

me tooo :((.............

mình đã tải bản cập nhật về, chạy nó báo lỗi: javacript must be enabled...thế là nó không click duoc gì hết...mấy Pro nghiên cứu chỉ mình nhé( cài lại Java luôn mà vẫn không ok...)
P/s: cái tool CLINC không không tự login duoc luôn. Bó tay toàn tập.

me tooo :((.............
mấy bác down bản mới chưa, link cũ ở #1 đó, mình vẫn chạy bt mà, hôm qua ăn 1 warn site AW thôi, nên nghỉ 1 bữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom