Software & Tools AutoLead + Xoá, fake full Info cho IOS - 3.000.000/1 key/ 1tháng - vcb,dab

Mình newbie nên cũng ko hiểu! Nếu tool ngon vậy sao ko giữ mà làm share chi ra ngoài rồi nát bét các net ra. Với cái proof show rên fb thì tiền sell tool chẳng có nghĩa địa j với số tiền chiến được từ các net. Sell lại mất công vất vả...mà chỉ là tiền lẻ so với tiền từ net kiếm được. Mình chỉ có 1 thắc tool ngon giữ làm có fải là quá ok ko.

Mình newbie nên cũng ko hiểu! Nếu tool ngon vậy sao ko giữ mà làm share chi ra ngoài rồi nát bét các net ra. Với cái proof show rên fb thì tiền sell tool chẳng có nghĩa địa j với số tiền chiến được từ các net. Sell lại mất công vất vả...mà chỉ là tiền lẻ so với tiền từ net kiếm được. Mình chỉ có 1 thắc tool ngon giữ làm có fải là quá ok ko.
Thì không kiếm ăn được mới đem bán, ngon thì để dùng chứ sao chú đi bán được mỗi người vài triệu support chán chê, trong khi đó nếu làm offer mà ngon tuần bằng đi bán nửa năm :D

ghê :D còn khủng hơn tool ios professional :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Proof của khach , ko phải của mình, mình giờ mới tập tành chiến đấy, chứ mình mà ăn đc như pro ko bao giờ mình bán nhé :rolleyes:

Ngon vãi, mấy ngày mà 300 chai rồi, 1 tháng chắc vài tỷ, hix biết vậy hồi đó học lập trình.

1 thang ban oi

mình request vô nhóm rồi nhé...đang tìm hiểu offer chắc sẽ mua tool của bác....đang chờ review

Tool ngon chuẩn bị tăng giá :cool:

giá vậy là ok rồi bác, để anh em còn kiếm cơm chứ bác, 3 triệu/1 tháng chứ có phải là 3 triệu mua vĩnh viễn luôn đâu
Hiện giờ đã hơn 100 key rồi nên mình muốn tăng giá để hạn chế thôi :)

Up buổi sáng :cool:

200 keys :confused:

Nhìn ngon đó bạn. Newbie có chiến được không cậu? Ban đầu phải đầu tư những gì? Bạn có thể list những thứ phải đầu tư và ước lượng số tiền đầu tư ban đầu đc không (Không kể VIP72)

Nhìn ngon đó bạn. Newbie có chiến được không cậu? Ban đầu phải đầu tư những gì? Bạn có thể list những thứ phải đầu tư và ước lượng số tiền đầu tư ban đầu đc không (Không kể VIP72)
muốn làm off quan trọng nhất vần là cần kinh.
Còn các thứ cần chiến net thì thứ nhát là acc net, có thể reg hoặc đi mua nếu ko biết reg.
Tool click, ssh, vip72, một cái iphone thật, iphone 5 trở lên.

muốn làm off quan trọng nhất vần là cần kinh.
Còn các thứ cần chiến net thì thứ nhát là acc net, có thể reg hoặc đi mua nếu ko biết reg.
Tool click, ssh, vip72, một cái iphone thật, iphone 5 trở lên.

Kinh này là kinh phí hay kinh nghiệm vậy bạn? Đầu tư ban đầu cũng lớn phết nhỉ. Với 1 newbie thì trung bình 1 tháng có thể kiếm đc bao nhiêu vậy bạn? (ước lượng cơ bản thôi) để mình tính xem có thể đầu tư được không.

Kinh này là kinh phí hay kinh nghiệm vậy bạn? Đầu tư ban đầu cũng lớn phết nhỉ. Với 1 newbie thì trung bình 1 tháng có thể kiếm đc bao nhiêu vậy bạn? (ước lượng cơ bản thôi) để mình tính xem có thể đầu tư được không.
Kinh nghiệm, viết thiếu :D, máy cái kia còn tuỳ trình độ nữa,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,467
Latest member
dailysonexpo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back