New AUTO Treo máy kiếm tiền 0.1-2$ (share tút-trick multi rewards)

Thớt cho mình hỏi Addslice. Nếu cám 1 ngày 1 tài khoản 1 tab thì được bao nhiêu $ thế nhỉ ?

E thấy chi tiết nhưng tại chưa hiểu nên k biết có làm đc không, .thamh bác tối về e làm xem mắc đâu nhờ các bác giải quyết nhé

cái này cần cái chính là nguồn proxy, chứ dùng mấy cái VPN free dễ ăn ban k thớt ?
ko sao đâu bạn . con ip nào ko đc nó sẽ ko cho chạy , còn con nào chạy được thì cứ vút chỉ đi
Thớt cho mình hỏi Addslice. Nếu cám 1 ngày 1 tài khoản 1 tab thì được bao nhiêu $ thế nhỉ ?
khoảng 0.02-0.08$/tab đó bạn . loại này 1acc chạy nhiều tab được, hoặc có điều kiện cứ mỗi tab 1acc là tốt nhất

giờ mới biết là VPN chơi đc bọn này, cám ơn thớt rất nhiều
tiện đây muốn hỏi ad mình có nhiều androi thì có cách nào chơi multi với mỗi chiếc androi không? kiểu như 1 dt có thể treo nhiều app chẳng hạn?
mình đang nghĩ tới việc cài androi ảo, sau đó clone ra nhiều app androi ảo như vậy
mỗi androi ảo mình cài 2captcha.com , autodengi , Traffmonetizer , Peer2Profit , app.repocket.co , Proxyrack vô kèm theo VPN mỗi androi ảo đó
liệu có khả thi?

Nhiều tabs mỗi tab 1 proxy khác nhau nhưng cùng chạy trên cùng 1 máy được không cậu ?
đc bạn nhé
giờ mới biết là VPN chơi đc bọn này, cám ơn thớt rất nhiều
tiện đây muốn hỏi ad mình có nhiều androi thì có cách nào chơi multi với mỗi chiếc androi không? kiểu như 1 dt có thể treo nhiều app chẳng hạn?
mình đang nghĩ tới việc cài androi ảo, sau đó clone ra nhiều app androi ảo như vậy
mỗi androi ảo mình cài 2captcha.com , autodengi , Traffmonetizer , Peer2Profit , app.repocket.co , Proxyrack vô kèm theo VPN mỗi androi ảo đó
liệu có khả thi?
khả thi chứ sao ko :D bạn biết hola vpn ko ? xong kiếm 1 app clone là đc , nhưng mà làm trò này tốn sức mà thu nhập ko cao đâu bạn ạ
VPN k xài đc với honeygain thớt
KR xài đc bạn nhé . vấn đề là vpn là 1 ip nhưng rất nhiều người dùng chung có người khác treo honey gain rồi thì bạn sẽ ko treo đc nữa

thank for share . thêm 1 site cho bác nào cần cũng treo máy bỏ đó 5p pay 1 lần, ngày đâu đó được đc 0.01$
https://jmcrypto.eu.org/[email protected] (chọn setting nhập ví faucetpay rồi quay về auto faucet bỏ đó là done)
cho mình hỏi nhập địa chỉ mail ví faucetpay rồi mà ở dưới nó đòi nhập api key. key này lấy chỗ nào vậy bác?

Attachments

186.8 KB · Views: 51
máy ảo với proxy thì mình có nhưng mình thắc mắc là chạy 1 lượt rồi lại phải click tay lại hết à fen

nên mua vps chỗ nào cho đỡ die ha bác

cho mình hỏi nhập địa chỉ mail ví faucetpay rồi mà ở dưới nó đòi nhập api key. key này lấy chỗ nào vậy bác?
Ko cần điền mục api đó đâu bác
Mua chỗ em đi :D 250k 1 năm mua nhiều có sale

máy ảo với proxy thì mình có nhưng mình thắc mắc là chạy 1 lượt rồi lại phải click tay lại hết à fen
0.06 đô/ ngày đó cha có nhiều đâu mà dễ với ko dễ có làm mới có ăn cái này là cheat tay chứ ko phải site tự động
tất cả đều auto hết . chỉ cần setup 1 lần duy nhất đến khi die máy thôi bạn nhé
bạn tham khảo vps dạng như aws, alibaba, azure các kiểu nhé

Tại mục 10
Bác cho em xin list của addon autosearch với ạ (Danh sách tìm kiếm ạ)
auto srcoller , bác có thể cho e xin bản zip không ạ, vì theo link thì không có ạ
Cảm ơn bác
cái srcoller k tìm thấy, e tìm mấy cái khác toàn chỉ chạy 1 trang, khi reload là bị dừng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom