Suggest Auto textnow gửi và nhận tin nhắn

bigbang99

Hero
Reactions
448
MR
0.002

• Lấy code telegram.
  • Send tin nhắn đến all list textnow để giữ live cho acc textnow.
  • File định dạng : Mail | pass
Update 14/7/2018:

- Get code : lấy code trong messenge dựa theo ký tự trước và sau, nếu lấy code là những ký tự cuối cùng, sau nó không có ký tự nào nữa thì mục After các bạn điền vào dấu "( 1 dấu ngoặc kép)
- Chọn messenge và Right click vào text để copy text hoặc chỉ copy số trong messenge.
- Thêm mục donate. ( click chọn tài khoản rồi right click để copy số tài khoản)

Hướng dẫn sử dụng:

• Ấn Load để chọn đường dẫn đến nơi lưu file chứa tài khoản textnow với dạng Mail | pass (không có dấu cách trước và sau dấu | nhé ).
  • Gửi tin nhắn : để giữ số tài khoản textnow thì ghi vào bên Send messenger, số điện thoại và tin nhắn để gửi. Số điện thoại phải là số USA với đầu số +1, khác với số của tài khoản đang gửi , tốt nhất nên lấy số textnow khác. Sau đó ấn Send All để gửi. Tool sẽ tự động login tất cả các tài khoản trong file rồi gửi tin nhắn đến số điện thoại vừa ghi trong Contact.
  • Nút Send : cần ấn login trước khi send, send từ 1 acc đã login đến 1 số điện thoại.
  • Nút Send All : không cần ấn login . Sẽ send từ tất cả các acc chứa trong file text đến 1 số điện thoại.
  • Nút Refresh: làm mới bảng messenge.
  • Nút Get Code: Lấy 1 đoạn text (chữ, số, ký tự...) kèm theo điều kiện.
  • Right click trong bảng messenge để copy cả mess, hoặc chỉ copy số chứa trong mess được chọn.
  • Nhận tin nhắn : đọc tin nhắn hoặc lấy code login telegram thì ghi vào phần Login của tool số thứ tự của tài khoản textnow trong file khi Load ( Ví dụ ghi vào số 5, khi bấm login nó sẽ login tài khoản hàng thứ 5 trong file ).
P/s: Tool đang trong quá trình chạy thử nên mấy bác có gửi tin nhắn xong thì check thử 1 lần cho chắc ( check bằng tool cũng khá nhanh ko cần phải login vào web) , nếu chạy tốt thì lần sau khỏi check.

Mấy bác có gửi tin nhắn thì hạn chế gửi nhiều lần, số điện thoại ko có thật hoặc điền linh tinh vào mục số phone. Gửi nhiều quá sẽ bị kick out khỏi textnow, dù có reset password cũng không login lại được nữa.

Giữ live textnow thì 5-15 ngày gửi 1 lần là được.

Link Auto Textnow v1.02 :

https://www.dropbox.com/s/o7y8mwt2oysfv0i/Auto Textnow v1.02.exe?dl=0

https://www.dropbox.com/s/bzupaoplpj5555q/Auto Textnow v1.02.au3?dl=0

Last edited:
hay quá, nhưng mà hỏi ngu phát sử dụng như thế nào bác có thể hướng dẫn chi tiết em với được không?

Update bài viết đầu rồi đó bác.
bác đọc lai rule nó coi. em thấy nó ghi là phải gửi or make call mới giữ acc. của bác là nhận tin nhắn thôi. phải dùng từng số gửi tin nhắn mơi oke. thêm nữa là thỉnh thoảng có nick dính captcha lúc gửi. phải login vào để giải quyet

bác đọc lai rule nó coi. em thấy nó ghi là phải gửi or make call mới giữ acc. của bác là nhận tin nhắn thôi. phải dùng từng số gửi tin nhắn mơi oke. thêm nữa là thỉnh thoảng có nick dính captcha lúc gửi. phải login vào để giải quyet

Có 2 loại , nhận và gửi tin nhắn đó bác mình có ghi rõ trong hướng dẫn sử dụng .
Tool sẽ login từng tài khoản textnow sau đó send đến số bác ghi trong Contact, với nội dung ghi trong ô messenge. Nghĩa là tất cả các tài khoản textnow đều send đến cùng 1 số điện thoại với cùng 1 nội dung tin nhắn.
Còn phần captcha thì mình chưa gặp bao h, chỉ gặp captcha khi textnow mất số. Để auto chạy thử vài trăm acc xem có hiện không, chứ mình auto 50 acc thì ko hiện .

Last edited:
Update 9/6/2018:

- Get code : sau khi login textnow thì ấn sẽ lấy code telegram mới nhất.
- Send: Login trước khi send, send từ 1 acc textnow đang login.
- Send All : Không cần login trước, send từ cả list textnow.

cái này đăng nhập kiểu gì, điền tài khoản vào file text xong load ạ,e load mà nó báo lỗi ko đăng nhập được
Save 1 file text, trong file thì lưu kiểu như [email protected]|password. Mỗi mail|password là 1 dòng giống file lưu SSH nếu bạn có sử dụng. Còn lỗi nữa thì bạn log bằng web thử có khi nó bị khoá acc .

bác ơi, có cách nào get code login của telegram app tự động ra để dùng vào tool hoặc code ko hả bác.
Em vẫn thắc mắc chỗ này

Giờ còn cách nào reg textnow không ạ? mình thử fake ip đều thất bại.

Lâu rồi mình ko reg nên ko rõ, giờ thấy login bằng fb với gmail , bác reg gmail login thử xem.

bác ơi, có cách nào get code login của telegram app tự động ra để dùng vào tool hoặc code ko hả bác.
Em vẫn thắc mắc chỗ này

telegram có API , nhưng API nó ko sử dụng được kiểu http nên mình cũng chưa biết cách request nó làm sao nữa. Hi vọng là tìm cách request đc thì sau này sẽ có tool auto telegram luôn. :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom