Auto Boss,lãi cực khủng tiền về hàng ngày rút hàng giờ.

em chả muốn ns làm gì nhưng nó có biến từ mấy ngày nay rùi k thấy topic ghi dừng tuyển ref hay là j cả cứ để yên thôi

Cậu có đọc từ đầu không mà nói nghe nguy hiểm vậy ??? Nói thât đối với member lâu năm thì đọc lướt qua là biết HYIP rồi nhé ! Còn newbie đã biết HYIP là gì chưa ? Đã có kinh nghiệm chưa ? Đã bị scam chưa ? Tụi tôi thấy tội newbie nên mới lên tiếng nhé ! Tụi mày làm ăn như đa cấp ! Tội mấy cậu newbie chưa biết gì vào thấy quảng cáo lợi nhuận quá trời rồi lao vào như thiêu thân :(
Sống là giữ đức cho mình , cho con cháu mình . Đừng để đồng tiền làm mờ mắt !
cái avt của mật mã lioko :D:D:D:D

đm nguyên kiểu lập 43 clone tung hứng đã ngứa mắt vl ra rồi :)
đó là dùng tôl up thôi bạn nó tự lập đó chứ có phải bạn âý cố ý clone đâu :)

- ông này chuyên giật title :)). giật từ boss xang ACX. toàn dụ dỗ lôi kéo NB vào :( xong nhờ ng up dùm

- ông này chuyên giật title :)). giật từ boss xang ACX. toàn dụ dỗ lôi kéo NB vào :( xong nhờ ng up dùm
úp bài để ng ta bik ng ta đầu tư,làm ji dụ dỗ niew bie,vậy ai chơi cái này đều là newbie sau,toàn đại gia đó,niew bie họ chơi 100$ 200$ là hết bạn nahs,mình ko dụ d

ai hết,cảm ởn nhưng lời góp ý chân thành và 1 số lời ác ý,ở đười ko ai tốt bằng chính mình,cái ji đổ mồ hồi mới xứng đáng,e cảm ơn các bác lắm e sẽ cố gắng vs ỷtb và làm thêm ptc,và đầu tư ko chui vào 1 cái ji cả thank mọi người mong ngày mai boss tươi sáng

Thôi lặn khỏi cái MMO4F này đi em, xách mông ra ngoài phụ hồ kiếm tiền nuôi thân cho đỡ mang tiếng :D
Ở đời muốn giàu mà ko bỏ công sức ra , đến tìm hiểu cũng ko rõ mình đầu tư cái gì thì mất mát cũng là bài học để khôn ra thôi.Làm MMO 8 năm nhưng chẳng bao giờ mình trông chờ vào cái HYIP dù nó có kiếm ra được thật vì đởn giản tiền của mình kiếm bằng mồ hôi của người khác.Vậy nên bác @haiminh cũng ko nên đâm sâu vào cái này làm gì.Có mất mát con người ta mới khôn ra được vậy cứ cho nó là bài học đi chửi nhau làm gì.
cảm ơn góp ý của các anh

không liên quan vì ko chơi boss, nhưng nếu boss có dấu hiệu scam thì thớt nên sửa lại cái tiêu đề để cảnh báo mọi người, cứ up cái topic hoài chật chỗ 4rum quá

không liên quan vì ko chơi boss, nhưng nếu boss có dấu hiệu scam thì thớt nên sửa lại cái tiêu đề để cảnh báo mọi người, cứ up cái topic hoài chật chỗ 4rum quá
dể ngày mai nữa bác ạ,mình cũng ko có ý ji bi h vào boss có dc đâu mà tuyển ref bác

giờ có đầu tư đc k nữa a!

ko bác ạ nó đanbg block hết vn rồi,đợi mai mốt đi có ji minh thông báo
em có theo dõi trên fb mấy bác bảo đổi sang ip nga là đc bác à có phải k ạ!

em có theo dõi trên fb mấy bác bảo đổi sang ip nga là đc bác à có phải k ạ!
minh ko dám thử sọ tụi nó lưa,đổi sang nga thằng boss nó cho mình vào tội fake ip,là tiêu,vì cái gốc cái nick mình đăng ký là của vn r

minh ko dám thử sọ tụi nó lưa,đổi sang nga thằng boss nó cho mình vào tội fake ip,là tiêu,vì cái gốc cái nick mình đăng ký là của vn r
tháng này làm ăn chán,thui thì hóng ngày mai thông tin từ bác như thế nào ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom