SCAM aurum7 - aurum7.top

The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U13977581->U7943568. Memo: API Payment. 3226 0 Aurum7 LIMITED.. Date: 12:43 20.04.17. Batch: 173391360.

The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U13977581->U7943568. Memo: API Payment. 3226 0 Aurum7 LIMITED.. Date: 12:43 20.04.17. Batch: 173391360.
mới pay hả bạn

:cool::cool::cool: qua Q10 đi a mời e ăn kem xong xử luôn. suốt ngày đi lêu lêu :D:D kệ cam bung bét cả ra
vào ôm xrp kìa huycan ơi

:cool::cool: đang ôm 1 đống rác nên kệ nó đi. đang bận sau đợt này ngâm cứu sâu hơn
đống rác mà ngày 2/5 polo nó xóa á hả. khi tối ôm xrp là đẹp r 23 sáng nay lên 25 dự là pump mạnh =))

Vừa nhận đc BH từ mon :oops:
28.04.17 19:25 Receive Received Payment 9.74 USD from account U5514605 to account U12139137. Batch: 174329332. Memo: Program AURUM7 Insurance to user: [email protected] for Investment:30, RCB:7.66, Withdraw:12.6, Net Lose:9.74 From Graspgold.com

làm sao yêu cầu đc tiền bảo hiểm z bạn
bạn theo mon nào có BH thì khi site scam bạn gửi yêu cầu nhận BH thôi :)

mình theo thằng myhyip và cả grasgold. nhưng k bik yêu cầu chỗ nào. bạn chỉ mình dc k
thời hạn yêu cầu bảo hiểm chỉ có hạn, hết hạn ko yêu cầu đc nữa đâu, bạn thường xuyên xem thông tin trên mon hoặc check mail dùng để reg acc để cập nhật kịp thời, 1 số mon khi site chết có BH nó sẽ yêu cầu mình ghi thông tin để nhận BH, 1 số site có khung nhận BH những site riêng vô để điền vào và lưu ý là : hết hạn yêu cầu BH sẽ ko còn hiệu lực, nên site nào có BH ở mon thì khi vừa scam 1 cái bạn nên canh me thông tin thường xuyên trên mon đó hoặc check mail thường xuyên :)

mình cũng có acc theo mon grasgold và nhận đc mail mon gửi để yêu cầu, mình chắc là mon đó cũng gửi cho bạn nhưng bạn ko kiểm tra để yêu cầu đúng hạn của nó :) bạn kiểm tra lại mail sẽ thấy, myhyip cũng có link yêu cầu BH mà, và lần sau chú ý hơn đối với những site có BH để ko bị phí :)

Graspgold.com <[email protected]>
24 thg 4 (9 ngày trước)

Hello,

AURUM7 has stopped paying to users. Admin was bought insurance with $1000 for lifetime. Insurance request is open for only next 24 HOURS, late after 24 hours, non-referrals, or none lose users request will be not accepted.

Provide us via email or support page below information if you have face lose. Do not submit any other information or spam.

Program Name:
Program Username or ID:
Password:
Investment:
RCB:
Total Withdraw:
Net Lose:
Perfect Money A/C No:
Comment: (Optional)

One’s we modify your info we will share bonus within 1-5 days.
Thank you for your support and joining with us.

Sincerely,
Support department of Graspgold.com

thời hạn yêu cầu bảo hiểm chỉ có hạn, hết hạn ko yêu cầu đc nữa đâu, bạn thường xuyên xem thông tin trên mon hoặc check mail dùng để reg acc để cập nhật kịp thời, 1 số mon khi site chết có BH nó sẽ yêu cầu mình ghi thông tin để nhận BH, 1 số site có khung nhận BH những site riêng vô để điền vào và lưu ý là : hết hạn yêu cầu BH sẽ ko còn hiệu lực, nên site nào có BH ở mon thì khi vừa scam 1 cái bạn nên canh me thông tin thường xuyên trên mon đó hoặc check mail thường xuyên :)

mình cũng có acc theo mon grasgold và nhận đc mail mon gửi để yêu cầu, mình chắc là mon đó cũng gửi cho bạn nhưng bạn ko kiểm tra để yêu cầu đúng hạn của nó :) bạn kiểm tra lại mail sẽ thấy, myhyip cũng có link yêu cầu BH mà, và lần sau chú ý hơn đối với những site có BH để ko bị phí :)
mình cũng lục lại thấy có mail của grasgold thoii à. mà k thấy của myhyip.
lần đầu bị nên cũg k check mail. giờ muộn rồi k yêu cầu dc nữa nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back