Got Paid audio-planet.biz - nghe nhạc Nga, thu hoạch Rub

cunninger

Hero
Reactions
1,261
MR
9.006
Hello,

Xin được phép giới thiệu 1 site khá hay về âm nhạc (tuy nghe hông hiểu gì :D:D:D) nhưng nhạc hay và chất lại còn được tiền :p:p:p

- tài khoản thông thường (chưa nâng cấp) mỗi ngày chỉ nghe được 25 bài mỗi bài 0.01 rub (vậy, nghe 4 ngày được 1 rub :eek::eek::eek: ít vãi :confused::confused::confused:)

- tài khoản được chia làm nhiều mức độ (từ A đến J) để nâng cấp phải nạp $ và dỹ nhiên lợi nhuận thu được khi nghe cũng tăng theo cấp độ. Ngoài ra còn có nhiều mục như: gửi $ lấy lãi, xem video (chỉ bật khi tài khoản cấp độ G), VIP sẽ nhận được nhiều bài nhạc hơn, nhiều video hơn ... mọi người cứ từ từ khám phá ;););)

MIN rút: 1 rub

link đăng ký: https://www.audio-planet.biz/?ref=ccmx

GIAO DIỆN ĐĂNG NHẬP

PHẦN CHÍNH

PROOF

hy vọng các ACE sẽ thích site này và đừng quên ủng hộ :cool::cool::cool:

* mọi thắc mắc: cứ đưa lên tại đây, luôn được giúp đỡ nhanh nhất :):):) do làm biếng nên không dịch hết các mục lục o_Oo_Oo_O

Nghe hết bài mới được xiền à bác. có vẻ hơi lâu :oops:

nghe hết bài rồi nhấn like, mới qua được bài kế tiếp (trong quá trình có thể xuất hiện 3 số ngẫu nhiên để tránh auto) :D:D:D đây chỉ là member free ... còn vip thì chưa rõ (có nhiều cấp độ thành viên) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ngày qua ngày vẫn chăm chỉ nghe nhạc :D:D:D

Site này scam bác nhé, mình bỏ 2500 r nâng cấp mục E 2.86 per track, mịa nó cho nghe đc 3 ngày thì không có track để nghe nữa, gửi ticket phàn nàn thì bảo là tạm thời chưa có track audio để nghe ở hạng mục nâng cấp của bạn, bỉ ổi thật.:mad::mad:

Site này scam bác nhé, mình bỏ 2500 r nâng cấp mục E 2.86 per track, mịa nó cho nghe đc 3 ngày thì không có track để nghe nữa, gửi ticket phàn nàn thì bảo là tạm thời chưa có track audio để nghe ở hạng mục nâng cấp của bạn, bỉ ổi thật.:mad::mad:

mềnh hông có điều kiện nâng cấp nên hông rõ :(:(:(, chỉ chơi free và vẫn đang nhận điều :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

web này có phải bỏ $$$ ra đầu tư không bác ? :)

web này có phải bỏ $$$ ra đầu tư không bác ? :)

tuy mình giới thiệu web này nhưng chỉ chơi free thôi :D:D:D, còn bác có đầu tư hay không là do bác :p:p:p

để phân tích xem: có nhiều cấp độ đầu tư từ A -> J (được xem là cấp độ thành viên) hình

lấy thý dụ như: bác chọn đầu tư 350 rubs, sẽ trở thành "thành viên nhóm A". Khi nghe xong 1 bài hát thu về 0.40 rubs, vậy mỗi ngày được nghe 25 bài sẽ được 10 rubs và trong vòng 35 ngày sẽ hoàn vốn. Từ ngày thứ 36 trở lên là lãi ... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

mềnh chỉ tính đại khái thế để bác lựa chọn và xem xét :):):)

Chơi free thì phí time wa :D

cũng tuỳ theo mỗi cá nhân, chẳn hạn như mềnh: vừa gõ cap vừa nghe nhạc để bớt buồn ngủ, nhàm chán ... nên vậy, nghe cái này cũng được thỉnh thoảng có chút ít :D:D:D

tình hình, acc ra sao rồi? hiện tại, mỗi ngày (sau 24h reset) có list nhạc để nghe hông vậy? :eek::eek::eek: kể nghe với! :rolleyes::rolleyes::rolleyes: (thêm hình ảnh càng tốt :):):))

tình hình, acc ra sao rồi? hiện tại, mỗi ngày (sau 24h reset) có list nhạc để nghe hông vậy? :eek::eek::eek: kể nghe với! :rolleyes::rolleyes::rolleyes: (thêm hình ảnh càng tốt :):):))

Đã 5 ngày rồi, không có audio để nghe, mỗi sáng login đều nhận cái thông báo chết tiệt,như hình bên dưới acc mình đã upgrade level E, nên khuyên ae đừng upgrade nhé, kẻo nó trở mặt không cho nghe audio như mình

Attachments

212.8 KB · Views: 59
Đây là support mình gửi nó phàn nàn vụ tại sao sau khi upgrade không có audio để nghe và nó trả lời một cách vô trách nhiệm lừa đảo: :mad::mad:

Attachments

72.7 KB · Views: 67

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom