Matrix ATROXCOIN.IO - Tết Mậu Tuất 2018 tới rồi, REC & HEX tránh đường!!! Thời đại của ATROX COIN đã đến...

Vì chưa có gì là chắc chắn, nên các bạn muốn thử vận may & sự tin tưởng thì cứ dep vào ôm 100-200coins như mình là cảm thấy hợp lý, biết đâu 1 ngày nào đó n sẽ nhân lên vài lần :D

thằng HEX nó đã lên sàn đâu mà cho nó vào cái tiêu đề như thể nó uy tín lắm vậy bạn? với nó giờ vẫn chưa nói trước được điều gì mà :)

thằng HEX nó đã lên sàn đâu mà cho nó vào cái tiêu đề như thể nó uy tín lắm vậy bạn? với nó giờ vẫn chưa nói trước được điều gì mà :)
Sorry bạn tiêu đề chưa đầy đủ ý cho lắm... Mình xin có 1 vài ý kiến về "Thuyết âm mờ-ưu" trong ICO MLM:

- Theo cá nhân mình tìm hiểu, rất có thể trước 5/2017 Regalcoin Atroxcoin là 1, xem Hextracoin là đối thủ. Nhưng vì bất đồng quan điểm, nên đã tách riêng ra. Rất dễ nhận thấy sự bảo thủ của REC và sự cởi mở của ATR hoàn toàn đối nghịch nhau. Cái tên của Atroxcoin cho thấy sinh sau đẻ muộn, xác định Tháng 11 là tháng của Hextracoin, họ sẽ đu càng Hextracoin chứ ko dựa hơi vào Regalcoin.

- Hextracoin đuợc hưởng lợi từ độ hot của Regalcoin. Điều này chắc ai cũng biết.

- Hextracoin đang có 1 lượng lớn Nhà đầu tư vừa chốt lời với REC đổ vốn vào kha kha, họ thu gom lượng HXT đang có trên thị trường (Kể cả chợ đen và chỉ có trời mới biết có Buying Bot đầu cơ có hay không). Có tin còn cho rằng Team đứng nhì REC tại Indo đã thoái vốn dần dần để đến với HXT. Những Team nhỏ còn lại lựa chọn hoặc theo Atroxcoin làm bến đỗ mới (Họ là 2 thái cực khác nhau, bên muốn đánh nhanh rút gọn sẽ đến với HXT sẽ bơm thúc giá HXT lên cao và "Bủm"... 1 bên muốn có sự lâu dài tầm 2 chu kỳ Lending khoảng 1 năm sẽ về với đội ATR). Những gì đang diễn ra với ATR cho thấy đều đó, họ cố ý mở bán ICO kéo dài 2 tháng nhằm mục đích câu giờ lôi kéo khách từ REC và HXT... câu giờ cho mọi người kịp chuyến phà ATR, đó có thể là lý do khiến họ tăng giá ICO lên gấp đôi bây giờ $2/ATR, vì họ biết 1 khi HXT thành công vào Tháng 11, mọi người sẽ không tiếc tay tố theo ATR).

- Nguồn vốn bơm vào HXT, ATR (Kể cả chợ đen) phần lớn đến từ REC, do nhà đầu tư thoát vốn, chốt lời. REC vì vậy mà mất thanh khoản và cháy nhánh liên tục và hiện đang rơi vào khủng hoảng thanh khoản ở Indo (Trên Youtube 1 số người đang than phiền về việc đó! Nhưng giờ kiếm lại mà ko thấy, rất có thể đã thương lượng và xoá đi, tại VN cũng có 1 số phốt rồi, nghe đâu nhánh lớn 15 Triệu đô đang bị giam lõng, ko rút ra được bới vì REC đang kẹt thanh khoảng quá mà, thứ nữa họ đang tham lam ôm BTC đợi hard-fork để kiếm chát Bitcoin Gold), khiến nhiều nhà đầu tư lo sợ ăn Scam REC quá sớm.

- Tâm lý sợ ăn cam ăn chanh, sẽ bung chạy qua HXT trước và sắp tới là ATR. Cá mập bơi trước, lòng tong lã lướt theo sau... Nhưng hiện HXT thì bán nhỏ giọt, họ cố ý bán thế... Khiến giá coin bị đẩy giá lên cao, để chỉ cần 1 tý phù phép nữa là có thể dễ dàng đẩy lên $10. Những con phù du nào bơi sau đến sau, $10 cũng chơi luôn, méo ngán tham lời mà... Cá mập xã hàng khi đã có lời với HXT, sẽ tạm lánh qua ATR. Khi lòng tong hấp hối cũng là lúc ATR rụt rịch ra Sàn nội bộ, cá mập bán ATR ra sàn nội bộ lòng tong bơi vào đớp. Phù du bơi ngu đến sau lại ăn tiếp quả Scam :(

- Hextracoin tuy chưa lên sàn, nhưng rất có khả năng Admin sẽ cố flip giá HXT lên cao trước khi lên sàn để kịp thời chạy chương trình Lending nhằm câu nhiều cá hơn. Những Team "đánh nhanh thắng nhanh" từ Regalcoin đang tham vọng nổ thêm 1 phát súng, ăn 2 đợt cuối năm này phi mã. Team này hẳn sẽ rất có tiếng nói với HXT. Mọi người cẩn thận.

- Hextracoin dẫu có muốn Scam thì sau tất cả những gì họ đang làm được, lúc này hay tháng sau cũng chưa phải là lúc.

Ngu kiến của 1 thằng bị lậm ICO MLM :) ... Mong các bác xem qua đừng cười và hi vọng được lắng nghe ý kiến từ các bạn.

CÁC BẠN TRONG TEAM ICOVIETMY XIN LƯU Ý - TRONG MẮT CÁC MLM, NHÀ ĐẦU TƯ CHẲNG QUA CHỈ LÀ 1 CÁI USERNAME MÀ THÔI... THÓI QUÊN CỦA CÁC BẠN, HỌ CÓ THỂ NẮM BẮT ĐƯỢC HẾT. SẼ RẤT LÀ KINH DỊ NẾU CÁC MLM ẨN DANH ĐANG CÓ CÙNG 1 CHỦ HOẶC KHÁC CHỦ NHƯNG ĐANG BẮT TAY VỚI NHAU.

Hiện chỉ còn khoảng 20,000 ATR cuối cùng với giá $1.00 nha các bạn!
Sau 5 phút như thế này thì ATR thật đang dần trở nên hot rồi... :)

Mỗi ngày lượng giao dịch ngày 1 tăng, ngày hôm nay phá kỷ lục ngày hôm qua, và ngày mai chắc chắn sẽ phá kỷ lục ngày hôm nay.

Gần 900 người vào mua cùng lúc :)

Cho hỏi . mình mua rồi thì sau này mình bán coin lại cho ai và nếu rút về bitcoin thì nhận lập tức hay là chờ pending

Cho hỏi . mình mua rồi thì sau này mình bán coin lại cho ai và nếu rút về bitcoin thì nhận lập tức hay là chờ pending
Bạn hỏi hay đó man!
Thời điểm ICO tất cả các trang tương tự đều khoá tính năng những tính năng rút BTC về hoặc Tranfer với người khác cùng hệ thống. Vì sao ư?
  • Số BTC bạn nạp vào rồi, bạn sẽ chỉ có thể sử dụng mua ATR mà thôi. Họ không cho rút về để tránh trường hợp nhà đầu tư đổi ý. Nghĩa là nếu bạn không mua, thì bạn phải đợi kết thúc giai đoạn ICO (Sau 16/12/2018) mới rút về được. (Vì vậy hãy tính toán kỹ trước khi Deposit vào bạn nhé!)
  • Bạn sẽ chuyển được ATR giữa các ví hoặc bán trên Sàn giao dịch nội bộ (Tháng 1/2018) hoặc trên Sàn giao dịch Bittrex, Poloniex và Novaexchange (Tháng 2/2018) nhận lại BTC và rút về ví BTC của bạn. Hiện tại thì trong giai đoạn ICO họ tạm khoá những tính năng này, đến Tháng 1/2018 sẽ mở bạn nhé!.
  • Rút Bitcoin về ví sẽ đợi hệ thống xác nhận trong vài phút, sau đó tuỳ thuộc vào tốc độ giữa các ví mà bạn sẽ nhận được Bitcoin trong vài phút sau đến 1, 2 tiếng sau.
Đăng ký theo link Ref này để mình có cơ hội được chăm sóc, giải đáp cho bạn nhiều hơn...
https://atroxcoin.io/secure/signup.php?r=ICOVietmy

chủ thớt đầu tư vào Atroxcoin này nhiều không ạ?

chủ thớt đầu tư vào Atroxcoin này nhiều không ạ?
3 ngày trước thì gấp 2, giờ thì gấp 3 so với các site khác mà mình đang theo :)
Team mình đang có khỏi 30 bạn... đa số đều mua được Coin giá $1.

Last edited:
nhìn site thấy phát nản, click vô xem sách trắng nói gì mà nó đơ như cây cơ, ko thấy động tĩnh gì hết, ko có tuyên bố gì trên bitcointalk

Có lãi hằng ngày luôn này :D

nhìn site thấy phát nản, click vô xem sách trắng nói gì mà nó đơ như cây cơ, ko thấy động tĩnh gì hết, ko có tuyên bố gì trên bitcointalk
Mình xác định được phong cách đầu tư của bạn rồi! ICO MLM Coin Lending cần phải chủ động thay đổi nhiều để có thể thoả mãn được phong cách của bạn. Chứ như hiện tại, mình thấy không site nào phù hợp với bạn cả!

Và mình đang có thông tin về 1 em hàng khủng chuẩn bị ICO... Hàng rất khủng, rất rất khủng...
Người thật, việc thật, sản phẩm thật, công ty thật... MADE IN USA.
Starup công nghệ đang đứng Top 8/10 trong trong thị của họ.

An toàn tuyệt đối. Sẽ chỉ có 3 trường hợp xảy ra:
1. Lời
2. Lời nhiều
3. Lời rất nhiều

Bạn biết đó ICO MLM Coin Lending, bạn nhắm mắt cũng soi ra hàng tá Rủi ro.
Nó không phải là sân chơi phù hợp với những ai ngán mạo hiểm, yêu thích sự minh bạc, an toàn.

Vậy nên, Inbox mình để nhận được thông tin về em hàng khủng mà mình vừa nhắc đến.
Cơ hội là của bạn! Inbox hay không tuỳ vào bạn!

Mình sẽ share link Non-ref, an tâm đi mình thật ko muốn nhận 1% commission nào từ bạn đâu...

Mình xác định được phong cách đầu tư của bạn rồi! ICO MLM Coin Lending cần phải chủ động thay đổi nhiều để có thể thoả mãn được phong cách của bạn. Chứ như hiện tại, mình thấy không site nào phù hợp với bạn cả!

Và mình đang có thông tin về 1 em hàng khủng chuẩn bị ICO... Hàng rất khủng, rất rất khủng...

1. Lời
2. Lời nhiều
3. Lời rất nhiều

Nó không phải là sân chơi phù hợp với những ai ngán mạo hiểm, yêu thích sự minh bạc, an toàn.

Vậy nên, Inbox mình để nhận được thông tin về em hàng khủng mà mình vừa nhắc đến.

Mình sẽ share link Non-ref, an tâm đi mình thật ko muốn nhận 1% commission nào từ bạn đâu...
coin gì vậy a? Inb e vs

đã ref và dep 1 ít vào mai mua giá 1.1
cho e vào đội vs

đã ref và dep 1 ít vào mai mua giá 1.1
cho e vào đội vs
Welcome babe :) ATR hôm nay bán giá $1.10 vẫn còn quá rẻ so với giá $2 cuối cùng.
Cần hỗ trợ gì cứ Inbox mình nhé!

1. Lời
2. Lời nhiều
3. Lời rất nhiều

Mình đã inbox, bạn cho mình xin tên ICO với. thanks bạn!

1. Lời
2. Lời nhiều
3. Lời rất nhiều

Bác inbox mình tên coin nữa nha. Thanks!

Coin này có người bóc phốt scam rồi. Mọi người nên cẩn thận, thớt toàn post coin scam thôi
bóc phốt scam ở đâu tìm google không thấy, bạn cho mình xin link được k? Mới mua 1 ít chưa gì đã hoang mang

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom