New Argonclick - Site PTC minpay siêu thấp, siêu nhanh - $0.02

bkl1989

Newbie
Reactions
5
MR
0.131
Các bạn cùng đăng ký click và rút $ về Payeer nha.

Minpay: $0.02 - Click khoảng 2 ngày là có thể rút luôn về Payeer ngay tức khắc nha (Proof của mình hôm nay bên dưới)

Link đăng ký Ref: https://argonclick.com/ref/56796

Link no Ref: https://argonclick.com

Hướng dẫn cơ bản cho bạn nào chưa biết. Khi đăng ký tài khoản xong, các bạn vào ViewAds để bắt đầu click ads nha

Sau khi ads chạy xong, các bạn xem phía dưới màn hình và làm phép tính để confirm là xong nha

Sau khi đủ 120 coin ở tài khoản là có thể rút rồi

Đây là proof của mình sau 2 ngày đăng ký trang này

Ảnh chụp Màn hình 2021-09-10 lúc 08.59.22.png

Khi rút thì $ sẽ về ngay và luôn nha các bạn. Đăng ký chiến thôi

Up phụ bạn vì thấy 2010 trên mmo4me này, dù rằng mình không có chơi hay khuyến khích click PTCs free, nếu muốn lao động là vinh quang thì bạn tham khảo thử mấy topic về picoworker hay yandex toloka của các bạn mem khác tạo trong forum.

Sẽ tích lũy được nhiều hơn ptc free.

Up phụ bạn vì thấy 2010 trên mmo4me này, dù rằng mình không có chơi hay khuyến khích click PTCs free, nếu muốn lao động là vinh quang thì bạn tham khảo thử mấy topic về picoworker hay yandex toloka của các bạn mem khác tạo trong forum.

Sẽ tích lũy được nhiều hơn ptc free.
:D:D ngày xưa cũng tập tành MMO nên đã hay vào các forum. Giờ ở nhà chống dịch nên lật lại nghich cho đỡ buồn thôi chứ PTC giờ không được như xưa rồi :):):)

Theo ý kiến cá nhân của mình, site này chỉ làm cho vui như mì ăn liền thôi vì kiếm free ko đc bao nhiêu.
Nếu đầu tư thì bạn nên cần thận vì site này hay reset lại toàn bộ hoặc xóa acc ko báo trước.
argonclick.com, vuexybux.com, challengebux.com, imdbux.com, pidbux.com, serfbux.com
Các site này đều cùng 1 admin và mình đều chơi và lỗ khoảng 10$.
hình như mới ra thêm site mới nữa là gulabux.com nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,349
170,471
Latest member
0981836135

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom