[AppWinn] HƯỚNG DẪN KIẾM TIỀN APPWINN-PAYMENT THROUGH PAYPAL

Reactions
196
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có đi nhiều toppic thấy cũng nhiều người nói về web này hôm nay mình xin hướng dẫn chi tiết lại những bạn nào đã chơi rồi nhưng vẫn không hiểu thì có thể xem qua và những bạn nào chưa chơi thì cũng có thể ủng hộ mình :D cũng mong đừng ném gạch đá gì tội mình.

Trước tiên các bạn có thể đăng kí tại : AppWinn

Vậy đăng kí như thế nào có 2 cách để đăng kí mình sẽ hướng dẫn bằng hình ảnh cho các bạn dễ hình dung nha

Sau khi các bạn ấn vào đường link giao diện của web

1 Ứng dụng 100poin tương đương với 1$ min thanh toán 5$ = 500 poin 10$ = 1000 poin 25$ = 2500 poin 50$ = 5000 poing và 100$ = 10000 poin

Các cổng thanh toán : Paypal : Xbox Card : Google Play Card : iTunes Card : Amazon Card : Steam Card

Tiếp đến :

Bạn nào đăng kí = facebook thì mình không phải nói nữa nha :)

Mình sẽ hướng dẫn các bạn cách đăng kí = thủ công. Sau khi các bạn click vào Join today

Vậy itunesname là gì trước hết các bạn vào ĐÂY để tải itunes ( phần đăng kí itunes trên mạng nói rất nhiều mình sẽ không hd lại nữa các bạn nhớ là itunes của ÚS nha )
Sau khi đã tải itunes
về rồi thì các bạn tiến hành đăng nhập để có thể chỉnh sửa itunes nickname

Bước tiếp theo các bạn click vào gmail của các bạn

Đây là giao diện khi các bạn click vào Accnount itunes của mình

Tiếp đến bạn có thể đặt tên cho itunes của mình tùy theo các bạn

Các bạn điền nickname itunes của mình vào Appwinn như vậy là các bạn đã hoàn tất việc đăng kí vậy review làm sao và làm sao để review mình sẽ hướng dẫn tiếp

Đây là giao diện của site hiện tại đang có 1 con app 100 poin và tương đương với 1$

Để thực hiện review bạn click vào Enter Now nó sẽ ra 1 bảng như thế này :

Bước đầu tiên các bạn click vào Download app như hình nó sẽ hiện ra 1 trang web như sau :

Sau khi click vào View in iTunes thì sẽ chuyển sang giả lập iphone các bạn tiến hành cài đặt

Sau khi cài đặt hoàn thành tiếp đến các bạn review ứng dụng bằng cách

Sau khi click vào Write a Review sẽ hiện ra một bảng để mình review app đó :

Sau khi các bạn review xong các bạn click Submit

Chú Ý
: Các nhớ nhớ review trên 20 kí tự trở lên đừng review quá sơ sài cũng đừng coppy của người khác. để review được các bạn có thể mở app lên xem trong đó có những gì rồi viết cảm nhận của mình về nó rồi lên google dịch sang tiếng anh nha

Sau Khi review xong các bạn quay trở lại site AppWinn

Sau khi review xong thì bạn phải đợi 72 tiếng là nó sẽ xét duyệt thường thì mình hơn 1 ngày là đã được rồi

Như vậy mình đã hướng dẫn xong bạn nào không hiểu thì cứ cmt mình sẽ giải đáp cho nha.

Ngoài ra bạn nào có iphone thì có thể chơi Trymyapps hoặc là Bestreviewapp cũng là 2 ứng dụng uy tín

Cảm ơn mọi người đã đọc !!

Chúc mọi người kiếm được nhiều tiền

Mình Luôn RCB 50% cho những ai là downline của mình

Chỉ cần để lại id khi đăng kí ai là đăng kí facebook thì để lại tên facebook.

1 điều lưu ý nhỏ nữa là bạn nào đăng kí = facebook thì nhớ cập nhập itunes nickname nha.

Mình mới chơi lên không có được nhiều tiền như nhiều người đi trước

Last edited:
up trk khi đi ngủ bạn nào không biết lập tk itunes hay là đổi nickname ituens thì lh mình mình hỗ trợ cho nha

bạn ơi. Mình là newbie ? mình đang tập tành chơi reviews app. Bạn cho mình hỏi dùng phần mềm gì để giả lập iphone vậy. Mình có download về ipadian nhưng ko thể mở được safari. Bạn hướng dẫn thêm cho mình với được ko ? cám ơn bạn

Hôm nay ra rất nhiều ứng dụng 150 poin.
Nhiều bạn hỏi mình là ứng dụng 150 poin sao click vào nó k hiện ra con để down thì các bạn thấy tên ứng dụng họ đóng trong ngoặc " các bạn share cụm từ đó trên app store rồi down về review bình thường nha nó chỉ khác như vậy thôi

bạn ơi. Mình là newbie ? mình đang tập tành chơi reviews app. Bạn cho mình hỏi dùng phần mềm gì để giả lập iphone vậy. Mình có download về ipadian nhưng ko thể mở được safari. Bạn hướng dẫn thêm cho mình với được ko ? cám ơn bạn
mình không hiểu ý bạn. giả lập để chơi như 1 chiếc điện thoại trên PC thì mình chưa bik còn itunes chỉ hỗ trợ bạn down các ứng dụng như 1 app store trên iphone vậy

thanh toán nhah trong vòng một nốt nhạc ai không hiểu gì cứ cmt ở đây mình giải đáp tất cả mọi thắc mắc nha mọi người. uy tín lâu dài k sợ scam

1 ngày review được bao nhiêu ứng dụng vậy, mà làm với bác thì ăn chia sao
cái này thì phải săn thôi bác . khi nào có ứng dụng thì mình down về rồi review nó. khi nào bác đủ min thay toán thì bác rút về. nếu bác ref em thì e RCB lại cho bác thôi

cái này thì phải săn thôi bác . khi nào có ứng dụng thì mình down về rồi review nó. khi nào bác đủ min thay toán thì bác rút về. nếu bác ref em thì e RCB lại cho bác thôi
sao kick vào link bạn đăng kí ko được cộng 50 điểm khi ref nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,496
170,589
Latest member
nhacaiuytinmisse

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom