Got Paid APPLIKE VÀ NHỮNG PROOF

Từ sáng nay thấy ko tạo đc acc mới nữa. Vừa qua vẫn tạo ngon mà nay ko tạo đc. Chán ghê, ko lẽ dừng từ đây sao

Từ sáng nay thấy ko tạo đc acc mới nữa. Vừa qua vẫn tạo ngon mà nay ko tạo đc. Chán ghê, ko lẽ dừng từ đây sao
chuẩn là tối qua tầm 10h tối qua mình tạo là hết đc rồi bác. Cứ điền tuổi và chọn giới tính xong là nó hiện: This app is current not able to run on your device :(

hnay bác đc paid tiền hết chưa bác. Mình thấy có 1 acc mình đc paid mà mấy con khác chả thấy. Chả lẽ lại die cả đám rồi.

Nay bác đc pay à, em chả thấy acc nào về tiền, block hết r chăng :(
Bác đc pay lúc mấy giờ vậy.

Nay bác đc pay à, em chả thấy acc nào về tiền, block hết r chăng :(
Bác đc pay lúc mấy giờ vậy.
mới xem lại k phải acc mới bác ơi. Con này là của acc cũ cách đây hơn tuần nó chả paid. Tự nhiên hnay nó paid cho đó bác. :) Làm xóa 2-3 cái ra khỏi cái mail paypal chính. Mất cũng 10 -15 $ . :(

mới xem lại k phải acc mới bác ơi. Con này là của acc cũ cách đây hơn tuần nó chả paid. Tự nhiên hnay nó paid cho đó bác. :) Làm xóa 2-3 cái ra khỏi cái mail paypal chính. Mất cũng 10 -15 $ . :(
nếu chưa refun thì add ngay mail dc pay vào paypal là nhận dc tiền.

cái này pay từ hôm mùng 06/03 mà hôm qua nó mới về, cứ tưởng nó ko pay tắt máy từ hôm đó tới giờ

Minh gom mãi được 5$ mà ko thấy pay cả tháng. dkm nó

còn ông nào tạo được account mới k thế ? Hnay mượn cái máy đứa bạn chưa chơi applike lần nào tạo cũng k đc luôn. Vẫn bị lỗi: This app is current not able to run on your device

còn ông nào tạo được account mới k thế ? Hnay mượn cái máy đứa bạn chưa chơi applike lần nào tạo cũng k đc luôn. Vẫn bị lỗi: This app is current not able to run on your device
Từ hôm qua đến giờ còn chưa nhận đc $ nào nè bác. Không biết SCAM chưa :(

Từ hôm qua đến giờ còn chưa nhận đc $ nào nè bác. Không biết SCAM chưa :(

lúc trước thì t6,7, cn phải sang thứ 2 nó mới trả. Nhưng 2 tuần gần đây thì nó paid đêm với paid buổi chiều. Có khi h nó lại để tới t2 mới paid chăng ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom