New App tải về treo máy 10 phút đủ min rút 0.2$, rút luôn về paypal, mẹo kiếm 20$ từ ap quá dễ

traibn90

Junior
Reactions
147
MR
0.559
Xin chào các bạn.
Mình có con app tải về treo tính thời gian treo qui ra tiền, chỉ cần treo 10 phút là đủ Min rút 0.2$ và rút luôn về paypal, sau khi rút xong thì làm lại mới điện thoại và tải lại ap và kiếm tiếp 0.2$ nữa với 10 phút tiếp theo. Các bạn có thể xem video để xem cách hướng dẫn mẹo kiếm dc 20$ từ ap này nhé,
link tải app ở trong mô tả video nha.

rút tiền 30 phút là về tài khoản luôn.

Last edited:
app này tên là cash giraffe mà rút tiền nó bắt sác thực khuôn mặt. nên không biết có cheat đc nhiều không

xin laik video được ko bác
tải app về nó cho 1800 điểm ref đc 100 điểm, tải app của nó giới thiệu vào treo theo phút thi nó cho thêm điểm. đủ 2000 điểm là rút 0.2$. song thì retore máy đi song đăng nhập gmail khác vào tai app rồi tiếp tục.

tải app về nó cho 1800 điểm ref đc 100 điểm, tải app của nó giới thiệu vào treo theo phút thi nó cho thêm điểm. đủ 2000 điểm là rút 0.2$. song thì retore máy đi song đăng nhập gmail khác vào tai app rồi tiếp tục.
1 paypal đc ko bác

Xin chào các bạn.
Mình có con app tải về treo tính thời gian treo qui ra tiền, chỉ cần treo 10 phút là đủ Min rút 0.2$ và rút luôn về paypal, sau khi rút xong thì làm lại mới điện thoại và tải lại ap và kiếm tiếp 0.2$ nữa với 10 phút tiếp theo. Các bạn có thể xem video để xem cách hướng dẫn mẹo kiếm dc 20$ từ ap này nhé,
link tải app ở trong mô tả video nha.

rút tiền 30 phút là về tài khoản luôn.
View attachment 204805
chào bro
bro cho e xin tele hoặc zalo e có vài việc muốn trao đổi và hợp tác với bro

Tưởng paypal khác mà

em mới thử đc 1 lần thấy down được app trên android chưa thử xoá tải lại. Giả lập thì tạo được, vào được nhưng đang tìm cách xem thế nào. Kiểu nó chặn ip (đang test trên wifi).
hiện tại em đang thấy giả lập và đt giống như hình. chưa reset đt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back