New App nhàn hạ kiếm 500k/tuần !

mình k biết, nhưng lượng task k quá nhiều để phải auto. chỉ cần để 1 tab v, lúc nào nó tbao làm cái là xong thôi. ngày chắc 5rub (~1.83k)
Mình auto bên này khoản 2-3 ngày rút 200-250k vnđ

acc clone 7k/nick (khi mua yêu cầu có file backup + cookie) add vào chạy ầm ầm nha mấy thím, hoặc có thể mua sim mobi, viettel 35k trên Lazada, shoppee ( lựa loại tk 0Đ nhưng có hạn SD lâu) để reg gmail tạo nhiều acc facebook trên điện thoại.

Bác cho e hỏi chút, ví dụ e có 100 acc facebook thêm vào tài khoản golike để chạy auto thì chạy như thế nào ko để chết acc. Cần những tool gì để chạy mượt, có phải fake ip ko ạ. E dùng máy tính. Cảm ơn bác

acc clone 7k/nick (khi mua yêu cầu có file backup + cookie) add vào chạy ầm ầm nha mấy thím, hoặc có thể mua sim mobi, viettel 35k trên Lazada, shoppee ( lựa loại tk 0Đ nhưng có hạn SD lâu) để reg gmail tạo nhiều acc facebook trên điện thoại.
Bác chạy bao nhiêu ac fb thế

Bác cho e hỏi chút, ví dụ e có 100 acc facebook thêm vào tài khoản golike để chạy auto thì chạy như thế nào ko để chết acc. Cần những tool gì để chạy mượt, có phải fake ip ko ạ. E dùng máy tính. Cảm ơn bác
- Golike cho phép add 50 acc face ( để nhận job có giá cao ) trên 1 tk Golike
_ Tool có ở #1, giá dao động từ 60k --> 280k/tháng, nếu mới chạy thì chỉ cần thuê gói 60k, 2 ngày là hoàn vốn
_ Không muốn chết acc thì phải siêng đăng stt, khi đã làm quá nhiều acc không có thời gian chăm acc thì có thể thuê bao gói auto golike pro ( 120k/th) để tự nuôi acc ( hoặc dùng fplus, simple account...)
- Không cần fake ip gì hết, nếu máy mạnh thì chỉ nên chạy tối đa 4 đến 6 acc cùng 1 lúc là an toàn.
P/s : rảnh rổi thì add thêm chục acc telegram, vì job bên tele không nhiều nên hãy làm bằng tay trên điện thoại, 1h cũng được 10k, job tele có giá cao hơn.

Proof mới :

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom