New App nhàn hạ kiếm 500k/tuần !

Obamma

Junior
Reactions
24
MR
0.054
Hi các bạn !
Hôm nay mình giới thiệu đến các bạn app mới kiếm tiền khá đơn giãn,công việc là like,fowllow, comment trang facebook.

Link : https://golike.site?referral_code=hyipmon

Giá mỗi like, fowllow vào khoản 35-> 60 vnđ, công việc được duyệt sau 7 ngày.
Cổng thanh toán : thẻ cào ( tối thiểu 10k ), ví momo ( 50k ), VCB ( 100k)

Có thể làm việc trực tiếp trên trình duyệt hoặc tải app, job ra liên tục nhưng để công việc không bị gián đoạn các bạn nên add thêm nhiều tk facebook vào.
Lưu ý : khi làm việc bằng tk facebook nào, thì trên trình duyệt hoặc app facebook phải sign in vào tk đó. Trong phần cài đặc -> Quyền riêng tư -> Đặt ở chế độ công khai.
Good luck !
Bây giờ 1 tuần kiếm cả triệu chứ không còn là 500k nữa nha các bạn, có cả job bên telegram, sắp tới ra mắt thêm kênh youtube, có phần mềm auto chạy 4-8 acc cùng lúc, có cả app miễn phí chạy auto trên điện thoại đã có mặt trên CHplay.
Link tài phần mềm: http://bit.ly/AutoGolike
? Mật khẩu giải nén: 123456
? Hướng dẫn Auto Golike:
? Hướng dẫn Auto Golike Pro:

Last edited:
Cái này cũng có thể làm được nhưng nhàn hạ thì không có à nha :D .
Mà hình như post nhầm box bạn ạ.

Mấy kiểu kiếm vài chục đô mỗi tuần, vài triệu mỗi tháng, kiếm tiền online đơn giản thế này thì Việt Nam người ta nghỉ làm xí nghiệp, công ty hết rồi. Mấy kiểu kiếm bạc lẻ này tốt nhất là nghỉ cho khỏe
Làm affiliate, adsense, clickbank, amazon thì may ra kiếm được

Có thời gian thì đầu tư kiến thức học những kiểu kiếm tiền bền vững, lâu dài cho nó ổn hơn
Mấy cái này chơi giải trí cho vui chứ mà kiếm cơm được thì máy tính, điện thoại cũng tiêu ,facebook thì đầy rác

Last edited:
Mấy kiểu kiếm vài chục đô mỗi tuần, vài triệu mỗi tháng, kiếm tiền online đơn giản thế này thì Việt Nam người ta nghỉ làm xí nghiệp, công ty hết rồi. Mấy kiểu kiếm bạc lẻ này tốt nhất là nghỉ cho khỏe
Làm affiliate, adsense, clickbank, amazon thì may ra kiếm được
Bạn pro quá rồi, để mấy bạn newbie kiếm, tháng kiếm tầm 2tr nghỉ xí nghiệp để cho đói hả, hỏi lại bản thân mình xem tháng kiếm được bao nhiêu ????

Như người ta nói muốn kiếm được tiền thì phải đầu tư kiến thức, tiền bạc
Người ta kiếm được tiền rồi cũng đâu dễ ai share cho bạn đâu
Forum này bạn không thấy người ta còn mở lớp dạy lấy học phí mà, kiến thức phải mua bằng thời gian, bằng tiền thì đâu ai share miễn phí cho bạn
Mình chỉ nói vậy thôi, không có ý đả kích gì hết
Thêm cái này nữa : Bạn pro quá rồi, để mấy bạn newbie kiếm, tháng kiếm tầm 2tr nghỉ xí nghiệp để cho đói hả, hỏi lại bản thân mình xem tháng kiếm được bao nhiêu ???? - Bạn mà kiếm được 2 triệu từ trang bạn nói thì mình cũng bái phục bạn luôn

Như người ta nói muốn kiếm được tiền thì phải đầu tư kiến thức, tiền bạc
Người ta kiếm được tiền rồi cũng đâu dễ ai share cho bạn đâu
Forum này bạn không thấy người ta còn mở lớp dạy lấy học phí mà, kiến thức phải mua bằng thời gian, bằng tiền thì đâu ai share miễn phí cho bạn
Mình chỉ nói vậy thôi, không có ý đả kích gì hết
Cái này là dùng công sức để đổi lấy tiền, dùng tiền để mua kiến thức, ngừơi tạo ra nó và người dùng nó đôi bên cùng có lợi, tôi share cho bạn tôi và bạn cùng có lợi,bạn nói chuyện đâu trên mây làm tôi cứ tưởng đang bị " ngáo"

Đúng là làm giàu cho mấy người bán like, bán thì 200- 300 đ/like cho người ta, trong khi thuê lại thì trả có mấy chục đồng, không khác còng lưng đi làm mướn cho thiên hạ ăn
Thử vô mua like xem bao nhiêu tiền 1 like, ngồi đó đoán mò anh hùng bàn phím

like dạo thì kiếm site nga mà làm , tàn tàn 1 like site nga tính ra vnd là 150 đ - 300 đ gấp 3 đến 5 lần site của vn , mà còn lười làm , huống hồ :p

Nếu biết tiếng anh đầu tư thời gian một vài tuần là kiếm tiền được rồi:
https://www.blackhatworld.com/seo/m...s-with-you-not-methods-not-google-you.766510/
https://www.blackhatworld.com/seo/a...ee-money-making-methods-for-beginners.999534/
Lĩnh hội được nhiêu đây đi chính chiến online được rồi
Tháng kiếm được nhiêu rồi hay chỉ biết ngồi search google ??? Cái này là "người ta share hay phải bỏ tiền ra học"

Last edited:
Tháng kiếm được nhiêu rồi hay chỉ biết ngồi search google ???
Có kiếm đươc cũng không share làm gì
Chỉ nơi để tìm kiến thức mà còn lên giọng, không biết thì phải tìm, cha sinh mẹ đẻ tự nhiên ai biết - Người ta sinh ra như nhau, khác nhau về sau là do tự mỗi người, không tranh luận nữa
Bạn cứ kiếm tiền theo cách của minh đi để coi bao lâu bạn mới kiếm đủ 2 triệu từ mấy trang này

Có kiếm đươc cũng không share làm gì
Chỉ nơi để tìm kiến thức mà còn lên giọng, không biết thì phải tìm, cha sinh mẹ đẻ tự nhiên ai biết - Người ta sinh ra như nhau, khác nhau về sau là do tự mỗi người, không tranh luận nữa
Bạn cứ kiếm tiền theo cách của minh đi để coi bao lâu bạn mới kiếm đủ 2 triệu từ mấy trang này
Việc tôi làm bọn trẻ trâu có nằm mơ cũng chưa vớ tới, tất cả chỉ là niềm vui và sự chia sẻ,đừng có dạy khôn người khác, tự lo cho bản thân đừng là gánh nặng của người khác là được rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom