New App kiếm tiền Streetbes với cách kiếm tiền thú vị

Jonisk

Junior
Reactions
35
MR
0.996
Giới thiệu với mọi người App kiếm tiền Streetbees, đây là App kiếm tiền có thể chạy trên cả Androi và IOS.

App này kiếm tiền bằng cách trả lời những câu hỏi với bot và đi kèm với những yêu cầu liên quan đến khảo sát, chủ yếu là chụp hình ảnh các sản phẩm như sản phẩm chăm sóc cá nhân, thực phẩm bổ sung, quần áo, thức ăn.... tuỳ thuộc vào khảo sát. App này rất phù hợp với các bạn nữ vì đa số chụp hình các sản phẩm chăm sóc, nhà cửa và thức ăn nước uống.

Mỗi khảo sát thành công có thể kiếm được từ 2k-15k.

Bạn càng tham gia nhiều khảo sát với câu trả lời và hình ảnh chất lượng càng tốt sẽ nhận được càng nhiều khảo sát sau này.

Khi tham gia đăng ký các nhập mã referral code là 8130BG
để ủng hộ mình nhé! Cám ơn mọi người đã theo dõi!

Đây là link tải: Androi & IOS

LIYqTZ0EO7tY-y9ZWMlFDgvuC5cca02dBaRRx5IGSvj3XoemiMqKVwehkdLkOcf-KQ=w512

App uy tín, cũng là khảo sát nhưng nó đỡ nhạt hơn mấy cái khảo sát của mấy trang khác
Up proof hồi đó của mình, giờ mình ko còn chơi nữa

Attachments

213.5 KB · Views: 393
Giới thiệu với mọi người App kiếm tiền Streetbees, đây là App kiếm tiền có thể chạy trên cả Androi và IOS.

App này kiếm tiền bằng cách trả lời những câu hỏi với bot và đi kèm với những yêu cầu liên quan đến khảo sát, chủ yếu là chụp hình ảnh các sản phẩm như sản phẩm chăm sóc cá nhân, thực phẩm bổ sung, quần áo, thức ăn.... tuỳ thuộc vào khảo sát. App này rất phù hợp với các bạn nữ vì đa số chụp hình các sản phẩm chăm sóc, nhà cửa và thức ăn nước uống.

Mỗi khảo sát thành công có thể kiếm được từ 2k-15k.

Bạn càng tham gia nhiều khảo sát với câu trả lời và hình ảnh chất lượng càng tốt sẽ nhận được càng nhiều khảo sát sau này.

Khi tham gia đăng ký các nhập mã referral code là 8130BG
để ủng hộ mình nhé! Cám ơn mọi người đã theo dõi!

Đây là link tải: Androi & IOS

LIYqTZ0EO7tY-y9ZWMlFDgvuC5cca02dBaRRx5IGSvj3XoemiMqKVwehkdLkOcf-KQ=w512
Ah bác cho mình hỏi vài cái với. Min pay như thế nào bác? Rút thủ công hay chủ động trả? Trang này nhiều khảo sát không? Nếu bác cày thì ngày trung bình bác kiếm dc bn? Và độ dễ khó của trang này như thế nào (từ đăng ký tới bài survey) vì có mấy trang nó có nhiều yêu cầu khá khoai?

Ah bác cho mình hỏi vài cái với. Min pay như thế nào bác? Rút thủ công hay chủ động trả? Trang này nhiều khảo sát không? Nếu bác cày thì ngày trung bình bác kiếm dc bn? Và độ dễ khó của trang này như thế nào (từ đăng ký tới bài survey) vì có mấy trang nó có nhiều yêu cầu khá khoai?
Min pay: ko có, làm xong khảo sát nào nó trả tiền về liền
Rút thủ công hay tự động: tự động
Nhiều khảo sát hay không: tuỳ người , Trung bình ngày bao nhiêu: ngày có ngày không, độ dễ khó: dễ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,355
170,480
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom