SCAM App Kiếm Tiền Online Okjs.com - Lợi Nhuận Trong Tầm Tay

vnrom91

Junior
Reactions
7
MR
0.174
Chào các bạn mình giới thiệu đến các bạn một app mới sẽ ra mắt vào ngày 09/11/2021. App Okjs
LƯU Ý : Mọi người ai tham gia thì tham gia nhé, mình không lôi kéo, ib ai cả.

Hoạt động chính thức ngày 09/11/2021
❣️Min nạp 200k = 200 điểm.
❣️Phí rút 5% - Nạp rút từ 5p đến 20p, cược xong 1 vòng là được rút.
❣️KHÔNG ép tuyển ref, KHÔNG ép nạp vốn bao nhiêu cũng được bảo toàn!
❣️Lệnh btv được phát lúc 12h mỗi ngày 1 lệnh 2-3%. Mỗi ngày chỉ cần đặt lệnh theo AD và gửi ảnh đơn cược lên nhóm, gãy kèo ad sẽ hoàn cho những bạn thực hiện đúng theo AD.
❣️Dự án tâm huyết sẽ đi đường dài cùng tất cả mọi người.

- Link đăng ký : https://www.okjs.com?ref=FEFI6
- Telegram: https://t.me/joinchat/oWPUbPMNA0NiMjRl
- Youtube Okjs : https://www.youtube.com/channel/UCa5kXfPU8apGmzqF82DMMcA/videos

Giới Thiệu Về Nền Tảng Phản Tỷ Số 0kjs

0kjs là nền tảng đặt cược Phản Tỷ Số đi tiên phong trong ngành, công khai minh bạch nhất trên toàn thế giới, có rất nhiều giới đầu tư của việt nam,người nổi tiếng đều đang đầu tư tại 0kjs, chỉ cần một chiếc điện thoại di động là sẽ khiến giấc mơ của bạn thành hiện thực.

Trải Nghiệm Khác Biệt

Một trận bóng đá sẽ chỉ có 1 tỉ số cuối cùng cho cả trận đấu. Khác với đặt cược truyền thống khi bạn chỉ có thể chọn 1 trong 2 kết quả để đặt cược. Nhưng đối với cược phản tỷ số thì sẽ có 18 tỉ số khác nhau để bạn đầu tư vào nó, chỉ cần bạn chọn không trùng với tỉ số cuối cùng của trận đấu là bạn có thể nhận % lợi nhuận từ các kết quả bạn đặt.
Như vậy có 18 cửa đặt cược, bạn sẽ chiến thắng ở 17 cửa, vì vậy tỉ lệ chiến thắng sẽ là gần 95%. Một cách chơi rất an toàn.

Bảo Toàn Vốn Là Gì ?

Là bảo hiểm tiền cược của các bạn 1 cách trọn vẹn và an toàn 100% không có bất kỳ rủi ro nào.
Khi nhà đầu tư tham gia vào kế hoạch bảo toàn vốn , sẽ được tham gia đặt cược từ 2 trận /ngày do Chuyên Gia phân tích của chúng tôi đưa ra , với mức lợi nhuận được nhóm đảm bảo khoảng 2 % lãi suất kép /ngày .
nếu như các bạn thua trong khoản đầu tư đã được bảo toàn thì sẽ được bồi hoàn lại 100% toàn bộ số tiền đầu tư đó ! Ví dụ bạn cược 1 triệu theo trận được bảo toàn nếu thua được hoàn lại 1 triệu cho các bạn!

Nhưng trong nền tảng Okjs, miễn là chúng ta chọn khoản đầu tư ít rủi ro nhất, chúng ta có thể dễ dàng kiếm tiền với rủi ro thấp nhất. Vì vậy, chúng tôi đã chọn Okjs - nền tảng bóng đá tỷ số nghịch đảo ! Đây là một thương hiệu quốc tế, đáng để chúng ta tin tưởng!

• Ưu điểm 1: Một nền tảng bóng đá tỷ số nghịch đảo thông thường được thành từ Mỹ. Mạnh mẽ, hợp pháp và chính thức, đầu tư an toàn, đáng tin cậy và đảm bảo.
  • Ưu điểm 2: Bạn có thể rút tiền bất cứ lúc nào 24/24 và có thể nạp tiền 24/24 . Nền tảng CSKH có thể tư vấn và xử lý mọi vấn đề 24/24
  • Ưu điểm 3: Không giới hạn địa điểm, không giới hạn thiết bị, nhà đầu tư chỉ cần có điện thoại di động là có thể đặt vốn đầu tư và nhanh chóng có thu nhập, nhà đầu tư được toàn quyền tự do vốn. Bạn có thể kiểm tra kết quả của trận đấu mọi lúc!
  • Ưu điểm 4: Nền tảng có các hoạt động theo thời gian, nội dung phong phú và lợi ích tốt. Tiền thưởng cao.
  • Ưu điểm 5: Phí rút tiền thấp, chỉ 5%. Các nền tảng khác đã đạt 10% -25%
  • Ưu điểm 6: Tỷ số tỷ lệ cao, công bằng và công mình và như các quốc tế.
  • Ưu điểm 7: Hoa hồng đại lý cao hơn các nền tảng khác.

1. HƯỚNG DẪN NẠP TIỀN

2. HƯỚNG DẪN RÚT TIỀN

3. HƯỚNG DẪN LÊN KÈO, TRẬN ĐẤU

Dù bạn là ai, Công việc hiện tại là gì nhưng nếu bạn có ước mơ kiếm thêm một nguồn thu nhập ổn định, lâu dài. Hãy tham gia cùng chúng tôi và chúng ta cùng nhau phát triển. Thanks !

Last edited:
Có vẻ bác rất tâm huyết với thể loại này : )) 0s vừa ra đi lại có ngay site khác

Bác cbị tinh thần được bế đi chưa

Xin lỗi chủ thớt chứ mình report bài viết rồi
Thể loại này 100% lùa gà
Nếu bạn đảm bảo ăn đc sao ko bán nhà, đặt sổ đỏ
Sau đó kêu gọi họ hàng hang hốc nhà bạn vào ăn?
Có lẽ 4rum nên đặt ra cái rule cấm post những bài thể loại này đi cho dân mới vào đỡ bị chăn dắt

Xin lỗi chủ thớt chứ mình report bài viết rồi
Thể loại này 100% lùa gà
Nếu bạn đảm bảo ăn đc sao ko bán nhà, đặt sổ đỏ
Sau đó kêu gọi họ hàng hang hốc nhà bạn vào ăn?
Có lẽ 4rum nên đặt ra cái rule cấm post những bài thể loại này đi cho dân mới vào đỡ bị chăn dắt
thì mình có phần lưu rồi mà bác, đầu tư tất nhiên là phải có rủi ro mà
LƯU Ý : Mọi người ai tham gia thì tham gia nhé, mình lôi kéo, ib ai cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom