Got Paid App kiếm chút tiền đt cho ae !

Bác nào cho hỏi là 3 hôm dữ app thì có phải bật mạng lên cho nó kiểm tra không ? Mỗi ngày 1 lần bật mạng ấy , lắm đt quá ko biết có nên thử không , android ios có đủ

qua h rút 3 đợt , đc hơn 200k tiền đt :D , mấy bro rút nhanh quá e nó recharge k kịp lun :D
Những app nào máy đã từng tải về rồi giờ làm cái này tải về lại nữa có được cộng điểm không bạn
mình không resest lại máy

Những app nào máy đã từng tải về rồi giờ làm cái này tải về lại nữa có được cộng điểm không bạn
mình không resest lại máy

đc nha bạn , ví dụ con magic rush , nó có ở nhiều nước lắm , Pháp , Canada , Mỹ v...v.. ,mình chờ 3 ngày nó lead xong rồi xóa làm lại vẫn lead tiếp.

mà bạn nhớ vào setting ->privacy-> advertising -> click chọn dòng reset advertising id thì mới lead lại đc.

đc nha bạn , ví dụ con magic rush , nó có ở nhiều nước lắm , Pháp , Canada , Mỹ v...v.. ,mình chờ 3 ngày nó lead xong rồi xóa làm lại vẫn lead tiếp.

mà bạn nhớ vào setting ->privacy-> advertising -> click chọn dòng reset advertising id thì mới lead lại đc.
Tải app xong sau 3 ngay giữ trên máy mới được cộng điểm hả bạn

Có ai bị vậy k?

Attachments

105 KB · Views: 78
Lâu lâu up cái topic đóng góp cho ae mmo ,mục đích là share , không kiếm ref , không quảng cáo gì cả :D

Hôm nay mình post bài share cho ae một App có cả trên ios lẫn android để kiếm tý tiền đt nghe gọi.

tên app : Treatsup

link android
link ios

App này cung cấp ứng dụng cho mình tải , khi đủ điểm thì redeem điểm trực tiếp thành tiền đt(giống Popslide),việc mấy bro cần làm chỉ là tải ứng dụng và chờ credit thôi (giữ app đã tải trong 3 ngày , giống mấy app điểm cao bên cashpirate ấy).

Hướng dẫn

Bước 1 : tải và cài Treatsup.
Bước 2 : Mở Treatsup , đăng nhập tạo tài khoản bằng gmail.
Bước 3 : Fake ip US , vào lại app , bấm qua tab REWARDS -> New Offers -> Mobile Apps - có vài app cho mình làm như hình dưới :

Click link chờ chuyển qua appstore , down về vài cài đặt thôi :D

Bước 4 : giữ các app đã tải trong 3 ngày ( mình giữ app lun , k biết dùng xoainfo hay tool 6 củ backup nó có credit k) và chờ completed , sẽ đc nhận điểm

Bước 5 : Sau khi đc credit điểm rồi thì tiến hành rút tiền đt , Fake ip US ( phải là ip US lệnh rút mới thành công) , mở Treatsup chọn Tab TOP UP -> Redeem , chọn quốc gia - sđt - nhà mạng - số tiền muốn rút là xong , thanh toán trong vòng 5s :D

App này rate cao , mình làm 2 con trên là rút đc 40k tiền đt rồi , share cho ae kiếm ít tiền đt gọi nt với gấu ,mấy thánh cheat thì nhẹ tay tý để app sống lâu lâu :D.

Proof là hình đính kèm bên dưới.
Đỉnh !

Hình bị lỗi rồi anh. :(

Cái con magic rush 135 Point, sao em cài rồi, và đã open luôn, ấy vậy mà trong danh sách chờ duyệt lại ko thấy nhỉ. Lỗi ji thế ko biết các anh.

Cái con magic rush 135 Point, sao em cài rồi, và đã open luôn, ấy vậy mà trong danh sách chờ duyệt lại ko thấy nhỉ. Lỗi ji thế ko biết các anh.
Nhiều con tải về rồi và đã open nhưng vẫn ko có trong danh sách In Progress nhỉ? Mà toàn mấy con point bự ko hà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,622
Latest member
vantuan0288
Back
Top Bottom