App giao dịch Forex, vàng

Reactions
3
MR
0.119
Tại sao lại có app Mt4 và Mt5 giao dịch forex và vàng. Nên lựa chọn sàn có app mt4 hay mt5 để giao dịch. Nhờ mọi người đang giao dịch cho em lời khuyên

Tại sao lại có app Mt4 và Mt5 giao dịch forex và vàng. Nên lựa chọn sàn có app mt4 hay mt5 để giao dịch. Nhờ mọi người đang giao dịch cho em lời khuyên
MT4 và MT5 là phần mềm giao dịch và được hầu hết các sàn đăng ký để giao dịch. MT4 được phát triển từ năm 2005 đến giờ. Lựa chọn sàn thì chú ý đến thanh khoản, spread, phí swap, phí trung gian, trượt giá, các hàng hoá giao dịch trên đó. nhưng cái đầu tiên quan trọng nhất vẫn là thanh khoản. Chứ ko phải lựa chọn sàn vì có thể giao dịch trên mt4 hay mt5

Bác đang giao dịch sàn nào vậy, giao dịch lâu chưa bác
Mình giao dịch từ năm 2014 đến giờ. cũng mới 8 năm thôi.
Mình giao dịch ở exness. Có đăng ký thì ủng hộ tui 1 ref https://www.exness.com/
Còn muốn nói chuyện về trade hoặc cần hỗ trợ thì cứ inbox tele cho mình. tele mình : deeptrader247

MT4 và MT5 là nền tảng giao dịch
Sàn thì bạn đăng ký rồi giao dịch demo một thời gian rồi hãy nạp một số tiền nhỏ vào giao dịch tài khoản Cent sau đó là giao dịch tài khoản pro

Còn muốn giảm phí giao dịch thì đăng ký link giới thiệu ở sàn exness của mình, cuối tuần mình back lại 1 phần phí giao dịch
Đây là link giới thiệu của mình: https://one.exness-track.com/intl/vi/a/ucav4pku

MT4, MT5 nó giống như ios nâng cấp các phiên bản thôi, MT5 được thêm khung thời gian với chỉ báo. Mà phổ biến nhất vẫn là MT4 cho giao dịch.
Giao dịch thì để ý tới phí & hoa hồng, khớp lệnh vs có báo giá lại không (sàn ôm lệnh) và đặc biệt tính thanh khoản

Hiểu đơn giản MT4 - MT5 nó là 2 version Cũ - Mới, MT4 là phiên bản cũ hiện tại đã ngưng phát triển và hỗ trợ, do đã phát triển lâu nên có rất nhiều indi và bot hỗ trợ. MT5 hiện tại cũng có rất nhiều indi và bot, tuy nhiên do đa số quen với MT4 nên ít chuyển qua sử dụng MT5

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,800
Latest member
kimbuntn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom