App Android 1-3€/ngày - proof 17/02/2016

viMoMo2016

Junior
Reactions
1
MR
0.000
UPDATE PROOF rút tiền Applike mới nhất 21/02/2017 (cứ tưởng nó không pay nữa, chắc nghỉ cuối tuần), chiến mạnh anh em ạ.

Kiếm 1-3€ mỗi ngày bằng cách treo app trên điện thoại Smartphone.
UPDATE PROOF rút tiền Applike mới nhất 21/02/2017 ở cuối bài.

Đây là một ứng dụng kiếm tiền rất hot hiện nay. Các bạn có thể kiếm 1-3€ mỗi ngày chỉ với 1 chiếc điện thoại smarthphone… Các bạn phải làm theo hướng dẫn của mình nhé mới được kết quả chính xác nha. Tiền thanh toán qua Paypal.

* CÁCH CÀI ĐẶT (Android) – Không dùng giả lập được đâu nhé :
(Do app này block một số quốc gia nên các bạn cần dùng VPN fake ip để tải)

Bước 1: Fake IP
  • Đầu tiên các bạn tải phần mềm fake ip “Fly Vpn” tại đây : https://goo.gl/NpJTv9 (nếu bạn nào chưa bật chế độ Cài đặt ứng dụng không rõ nguồn gốc thì vào Cài đặt – > Bảo mật và tích vào ô Không rõ nguồn gốc rồi cài lại Fly Vpn).
  • Các bạn cũng có thể lên google play cài phần mềm VPN bất kỳ, miễn là có thể fake IP qua Mỹ là được.
  • Tiếp theo các bạn mở Fly Vpn lên, đăng ký, đăng nhập rồi chọn quốc gia là Mỹ và bấm Connect đến khi nó báo Connected là ok.
    • Chú ý: Fly VPN này nhanh nhưng chỉ cho dùng trial mấy ngày, hết trial chỉ chạy được 20 phút, 3 lần mỗi ngày. Trước khi hết Trial các bạn chuyển sang Opera VPN hoặc Turbo VPN để tránh tình trạng đang treo máy mà lại về IP Việt Nam nó block. (Hôm nay mình mới phát hiện ra, đang treo máy thì mất fake IP, về IP Việt Nam, vào lại thì đã bị "unable to run...")
Bước 2: Cài ứng dụng để kiếm tiền
  • Các bạn vào Cài đặt –> Quản lý ứng dụng –> chọn ứng dụng CH Play -> Xóa dữ liệu
  • Sau đó bạn tải App tại đây (dùng trình duyệt trên điện thoại gõ link để vào): https://goo.gl/LTOZWp (Đây là link giới thiệu của mình. Khi tải và đăng kí dưới link này bạn sẽ được 4444 mcoins. 5000 mcoins = 0.5€. Còn mình được 250 mcoins. Nhưng quan trọng hơn là, khi bạn dùng link giới thiệu của mình thì 2 người sẽ nằm trong danh sách bạn bè của nhau, bạn sẽ nhận được 25% số mcoins mình kiếm được và ngược lại, nói chung là cả 2 cùng có lợi, nhưng chỉ khi dùng link giới thiệu)
  • Sau khi tải và cài đặt thành công bạn có thể Disconnect Fly Vpn hoặc gỡ cài đặt cũng được. Tốt hơn nên giữ lại và bật lên lúc đăng nhập App để hiện game. Nên fake IP liên tục.
Chú ý: Nếu các bạn Fake IP, xóa dữ liệu mà vẫn không tải được App thì làm thêm bước sau trước tiên. Vào Cài đặt, tìm mục Tài khoản, chọn tài khoản Google và xóa hết tài khoản đang kết nối đi. Sau đó mới xóa dữ liệu CHPlay. Khi tải App theo link trên thì đăng nhập bằng GMAIL mới (Lập hẳn Gmail mới đi ae ạ)
  • Thứ tự sẽ là:
    - Tải fly vpn, chưa fake IP vội
    - Xóa hết tài khoản gmail trong "google account" ở cài đặt
    - Xóa cache CH play
    - Fake IP Mỹ
    - Vào link applike mình giới thiệu bên trên (bằng trình duyệt trên điện thoại), lúc này nó sẽ chuyển qua CH Play, vì mình xóa hết gmail rồi nên nó sẽ bắt đăng nhập lại, bạn đăng nhập bằng gmail mới
    - Lúc này sẽ tải được applike
* CÁCH VÀ MẸO KIẾM ĐIỂM MCOIN:
Bước 3: Mở app Appplike kiếm tiền
  • Mở Applike lên chúng ta sẽ đăng nhập với tài khoản gmail (chú ý sau đó vào gmail confirm email, lúc vào mail confirm phải fake IP), sau khi đăng nhập xong nó sẽ tặng chúng ta 4444 mcoin và có khoảng 5-7 ứng dụng cho bạn tải.
  • Giao diện màn hình chính sẽ như thế này , các bạn chỉ cần bấm vào PLAY & COLLECT rồi cặt đặt ứng dụng đó.(Nếu ko có game nào để play & collect thì là do đang IP việt nam)

• Cài đặt xong các bạn quay trở lại Applike và chuyển sang tab ACTIVE APPS , khi đó Applike sẽ hiển thị ứng dụng của bạn vừa tải, bạn chỉ cần ấn nút play và mở game theo thời gian nó yêu cầu rồi nhận mCoin (lưu ý khi chạy app để kiếm điểm thì bạn phải bật kết nối mạng nhé, lưu ý nữa là bạn phải mở app game trong applike chứ không phải mở cái applike không thôi đâu)
  • Vì Applike nó trả mCoin theo thời gian mở app (game) nên bạn mở càng lâu thì càng được nhiều điểm . Các app (game) mới sẽ được cập nhật liên tục…thi thoảng các bạn mở Applike lên check.
KINH NGHIỆM XƯƠNG MÁU:

• Lý tưởng nhất là có nhiều điện thoại (lởm) và nhiều acc paypal :))
  • Việc treo app sẽ giúp bạn tăng level, ví dụ mình đến level 12 sẽ được quay thưởng hằng ngày vài trăm đến vài nghìn mcoins.
  • Game nào đã cài và chơi nhiều chơi lâu rồi thì số mcoins kiếm sẽ giảm dần, khuyến khích PLAY AND COLLECT game mới sẽ kiếm được nhiều mcoins hơn. Để xuất hiện game mới thì fake IP rồi mới vào Applike.
  • Thỉnh thoảng ở trang chủ applike sẽ hiện app 4 sao được nhiều mcoins, cài vào mà treo nhé.
  • Chưa nghĩ ra gì thêm....(updating)

MẸO TREO ĐIỆN THOẠI KIẾM mCoin : bật màn hình luôn sáng:

• Cách 1: Vào Cài đặt –> Hiển thị -> Thời gian sáng màn hình -> Không bao giờ tắt. (Nếu chỉ có tối đa 10 phút thì chuyển cách 2)
  • Cách 2: Vào Cài đặt –> Thông tin thiết bị –> nhấn vào Số hiệu bản tạo 5 6 lần gì đó -> Quay lại –> hiện tab ”cài đặt cho ng phát triển” —> bật màn hình luôn sáng (Stay awake)
  • Sau đó chỉnh độ sáng màn hình xuống thấp nhất cho đỡ tốn pin rồi mở Applike lên Run ứng dụng và cắm sạc treo máy qua đêm thôi :))))
  • Tốt nhất các bạn nên đầu tư 1 con cảm ứng cùi cùi tầm 3-400k rồi treo cho đỡ xót.
* CÁCH RÚT TIỀN :
  • Applike chỉ có thể rút tiền bằng Paypal nên yêu cầu tối thiểu bạn phải có tài khoản paypal đã verify bank (tránh bị trừ phí nặng) (ai không biết paypal thì google tìm hiểu nhé)
  • Nhớ fake ip sang US trước khi đặt lệnh rút tiền nhé
  • Sau khi đủ điểm quy đổi thì bạn có thể đặt lệnh rút, thường thì nó sẽ trả trong khoảng 12-24h.
  • Lưu ý: Bạn chỉ cần fake khi tải Applike và lúc thanh toán tiền thôi nhé Fake IP liên tục nhé. (nhưng để cho chắc thì cứ fake IP liên tục cũng không sao). Tiền về 12h30 hằng ngày nhé. Thứ 7 – Chủ nhật tiền cộng dồn qua Thứ 2 vì không làm việc. Bạn phải điền đúng mail Paypal nếu sai sẽ không nhận được tiền.

Còn đây là bằng chứng mình đã được Applike pay sau khi chơi thử :)))

Chúc các bạn thành công và kiếm được thật nhiều ngoại tệ :))))))

------------------------------------------
PROOF rút tiền Applike mới nhất 21/02/2017 (cứ tưởng nó không pay nữa, chắc nghỉ cuối tuần)

PROOF rút tiền Applike mới nhất 17/02/2017

Last edited:
Cái ngày 18 kia về lúc nào và đặt lệnh lúc nào thế bác

Em chưa có thẻ vísa để rút nữa các bác à :(( giờ làm thẻ visa bao nhiêu vậy ạ :((
Rút tiền có cần thẻ visa đâu nhỉ, cần tài khoản ngân hàng thôi mà nhỉ.
Với lại nhiều mới bõ rút chứ ít thì kiếm dịch vụ thu mua paypal cho lẹ.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,562
170,654
Latest member
tinhtunasa
Back
Top Bottom