Suggest API Cho các chiến hữu

Theo rules hiện tại của 4rum thì bạn phải very info + đóng bảo hiểm nha, giờ mình tạm thời close topic, khi nào bạn very + đóng bh xong thì inbox mình, mình open topic lại cho bạn bạn nha
Thanks bạn đã xác nhận topic không vi phạm và open lại. Đồng thời mình đã edit lại 1 số nội dung để tránh các mod nhầm lẫn. :)

####### 10-06-2019 #######
- Tên Dự Án: Website quản lý cho các chủ group captcha, dự án làm việc online :
- Site demo thành viên:
https://work.dconeservice.com/
-Site demo quản trị: Bạn hãy đăng ký thành viên và gửi email để mình kích hoạt phần quản trị

- Điều kiện nhận website:
1.
Là admin group có số lượng thành viên nhất định, có doanh thu,
2. Nếu đã có website sẵn mà muốn sử dụng vui lòng gửi tên website để mình xác nhận thêm thông tin (Những điều kiện trên tránh cung cấp mà không sử dụng và lãng phí tài nguyên server)

+ Chức năng: Mô tả ngắn quản trị của thành viên

1. Tài khoản thành viên có tích hợp số dư (Số dư có thể biến động qua: Nạp tiền, rút tiền, admin cộng tiền khi thanh toán tiền của dự án, giới thiệu thành viên khác đăng ký, mua thẻ cào)

2. Lấy tài khoản làm việc theo dự án (Khi lấy vượt qua giới hạn cho phép miễn phí. Thành viên phải gửi sms hoặc thẻ cào mới có thể lấy tài khoản làm việc tiếp tục) - Phần giới hạn tài khoản khoản miễn phí và sms, thẻ cào admin sẽ setup ở quản trị

3. Xác nhận điểm (Mỗi tài khoản của dự án khi thành viên đã đủ min pay thì họ sẽ xác nhận để nó gửi thông báo lên cho quản trị biết là tài khoản đó của họ đã đủ min pay)

3. Lịch sử giao dịch (Hiển thị chi tiết: mua thẻ, ,rút tiền, nạp tiền, giới thiệu thành viên khác, xác nhận điểm)

4. Tích hợp hoa hồng khi giới thiệu thành viên khác đăng ký (Admin setup ở quản trị tương đương với số tiền)

5. Mua thẻ cào điện thoại dành cho thành viên (Chiết khấu sẽ được cài đặt ở quản trị)

6. Nạp tiền, rút tiền (Hiện tại nạp tiền, rút tiền đang xây dựng thủ công)

7. Đăng ký tài khoản thành viên (Khi đăng ký tài khoản quan trị có thể bật các chức năng hoa hồng giới thiệu, sms, thẻ cào để hạn chế trường hợp họ đăng ký rác đồng thời có thưởng hoa hồng cho người giới thiệu ). Email giới thiệu: [email protected]

8. Gạch thẻ cào (Đang xây dựng thêm cho các quản trị)

Lưu ý thêm: Để có được số dư để sử dụng các chức năng bạn hãy đặt lệnh nạp tiền để mình cộng tiền cho tài khoản nhé, hoa hồng giới thiệu đang cài đặt là 1000đ

em có cái code exchanger tương tự santienao rồi, giờ muốn tích hợp cái api thanh toán ra fiat vcb như của santienao thì lấy api ở đâu nhỉ,
bác nào làm được contact em trao đổi nhe
Đinh làm exchange quy mô nhỏ thôi vì vcb nó giới hạn giao dịch có 100tr /ngày

em có cái code exchanger tương tự santienao rồi, giờ muốn tích hợp cái api thanh toán ra fiat vcb như của santienao thì lấy api ở đâu nhỉ,
bác nào làm được contact em trao đổi nhe
Đinh làm exchange quy mô nhỏ thôi vì vcb nó giới hạn giao dịch có 100tr /ngày
Inbox minh the chia code lai cho cậu tự tích hợp code vào web exchange của cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week