ÁO & LOGO MMO4ME CHARITY

Status
Not open for further replies.
có nhận đặt sơ mi màu đen ko vậy anh thớt ^^! e chịu tiền thêm cũng đc. Tại đó giờ ít mặc áo thun nhất là màu trắng thì càng ko bao giờ mặc. Nếu có nhận thì inbox cho em với nhé.
Thanks anh !
@nhattien1945 vào xem bài của suzune rồi inbox trả lời nhé :D

Có áo khoác cho mùa đông không bạn ơi?

Có áo khoác cho mùa đông không bạn ơi?
đúng ó bác !nên làm kiểu áo khoác cho mng nữa :D

Có lẽ áo thun là dạng dể dàng mặc và in logo nhất, giá thành rẻ nên đc chuộng, em nghỉ nếu mà còn nhìu ng` thích loại khác áo thun thì chắc 2pic thành cái shop lun :p, mà nếu làm shop cũng đc chứ nhỉ, làm thêm mấy cái logo riêng cho box từ thiện :rolleyes:, thêm áo sơ mi ( màu đen trắng tùy ý ), khoác đơn giản cho mùa đông ( ai ngoài Bắc thì vào mùa này là lạnh rồi ). Vừa có tính cách riêng của box ,1 phần trả công cho ng` làm áo ^^!, phần bỏ thêm vô quỹ.

hàng này là tụi mình đặt theo lô vì người ta chỉ làm lô không làm lẻ ,cái thứ 2 là áo bây giờ giá rẻ do là áo thun và do là đợt đầu nên được sự hỗ trợ của shin 50% ở đợt này và hàng thì tụi mình đã đặt và đã trả tiền cọc ,cho nên nếu bây giờ làm các loại áo gió này nọ như ý kiến của các bạn và đợt này thì sẽ không có sự hỗ trợ từ shin 50% ,khi đó giá áo có thể lên tới 200,300k chứ không có rẻ mình chỉ sợ giá cao quá thì khó mà đem ra bán cho các bạn,bán cái này chỉ là bán đúng giá gốc ,có prooof hóa đơn đàng hoàng nên không thể gọi là kinh doanh được và chủ trương của forum cũng không kinh doanh trên áo từ thiện ,cho nên về việc làm các loại áo khác thì tụi mình sẽ suy nghĩ sau nhé :D

:) còn nhận hàng ko anh. E cũng muốn 1 cái . Màu đen thì tốt quá ^^!

hàng này là tụi mình đặt theo lô vì người ta chỉ làm lô không làm lẻ ,cái thứ 2 là áo bây giờ giá rẻ do là áo thun và do là đợt đầu nên được sự hỗ trợ của shin 50% ở đợt này và hàng thì tụi mình đã đặt và đã trả tiền cọc ,cho nên nếu bây giờ làm các loại áo gió này nọ như ý kiến của các bạn và đợt này thì sẽ không có sự hỗ trợ từ shin 50% ,khi đó giá áo có thể lên tới 200,300k chứ không có rẻ mình chỉ sợ giá cao quá thì khó mà đem ra bán cho các bạn,bán cái này chỉ là bán đúng giá gốc ,có prooof hóa đơn đàng hoàng nên không thể gọi là kinh doanh được và chủ trương của forum cũng không kinh doanh trên áo từ thiện ,cho nên về việc làm các loại áo khác thì tụi mình sẽ suy nghĩ sau nhé :D
Đợt sau nếu có loại khác thì với em quá tốt, còn ko thì áo thun cũng đc nhưng nếu đc màu đen thì quá tốt. Vì bây h ít ai chuộng màu trắng, với lại em thấy màu đen in logo của 4rum lên nó nổi hơn dễ nhìn nữa :D. Nếu đợt sau có màu đen anh inbox cho em nhé, em đặt 1 cặp :)

đợt sau làm áo màu đen nha bạn ơi, mình sẽ đặt 1 cái :)

:) còn nhận hàng ko anh. E cũng muốn 1 cái . Màu đen thì tốt quá ^^!
hiện tại không nhận đặt hàng nữa nha em ,khi nào nhận đặt tụi a sẽ thông báo :D
Đợt sau nếu có loại khác thì với em quá tốt, còn ko thì áo thun cũng đc nhưng nếu đc màu đen thì quá tốt. Vì bây h ít ai chuộng màu trắng, với lại em thấy màu đen in logo của 4rum lên nó nổi hơn dễ nhìn nữa :D. Nếu đợt sau có màu đen anh inbox cho em nhé, em đặt 1 cặp :)
khi nào có đợt hàng thứ 2 thì tụi a sẽ đưa lên ,còn màu sắc thì tụi a cũng sẽ qua chỗ làm hỏi người ta có màu đen để thử cho mình xem không nếu nhìn được thì tụi a làm còn không thì vẫn là màu trắng :D

bây giờ mới thấy cái topic.....mà hết đợt tài trợ 50% của Shin rồi, chán thật....! Đành ngậm ngùi chờ đợt sau z. :(:(:(:(:(:(

Bây giờ còn đăng ký mua áo được nữa không mn!

Bây giờ còn đăng ký mua áo được nữa không mn!
không em nhé ,hiện tại đã dừng cho mua áo ,khi nào có lại thì tụi a sẽ thông báo :D

mình nghĩ lên sản xuất nhiều loại áo, để mọi người có thể tùy chọn theo sở thích của mình! :D

không em nhé ,hiện tại đã dừng cho mua áo ,khi nào có lại thì tụi a sẽ thông báo :D
Tiếc ghê, biết sớm thì tốt rồi :)

mình nghĩ lên sản xuất nhiều loại áo, để mọi người có thể tùy chọn theo sở thích của mình! :D
minimum 1 lần đặt áo 1 loại là là 30 cái ,đặt cho nhiều vào ,ko đủ người mua ôm xô :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week