anycaptcha.com làm ăn mất dạy.

qua 2 trang này, hàng việt mình thấy ổn này

Đợt code cái get proxy bên tmproxy hỏi họ cũng có giúp gì đâu. đành ngồi mất hơn ngày search tung cái google lên mới tìm đc đoạn js cần dùng.

Họ giúp hay ko, tui ko quan tâm, tôi chỉ phản ánh cái thái độ của họ thôi, còn giúp hay ko là việc của họ.

Họ giúp hay ko, tui ko quan tâm, tôi chỉ phản ánh cái thái độ của họ thôi, còn giúp hay ko là việc của họ.
Không quan tâm thì đừng bảo service dùng không được. Họ cũng có quan tâm bạn đâu. bạn cố chèn thêm câu service dùng không được thì họ mới chửi thôi. Thái độ của bạn trước thì họ mới thái độ lại. Đặt mình vào người khác rồi hãy phán xét

Việc tích hợp api đã có sẵn tài liệu hết rồi. Captcha giải ra trả kết quả ok rồi, còn việc bạn không biết dùng kết quả đó để submit thì đó là vấn đề của bạn. Là bạn nói service không dùng được nên mới bị chửi thôi. Thái độ thẳng thắn, ngán gì đâu mà không chửi =))

Việc tích hợp api đã có sẵn tài liệu hết rồi. Captcha giải ra trả kết quả ok rồi, còn việc bạn không biết dùng kết quả đó để submit thì đó là vấn đề của bạn. Là bạn nói service không dùng được nên mới bị chửi thôi. Thái độ thẳng thắn, ngán gì đâu mà không chửi =))

nói mất dạy thì lại bảo tự ái. chắc bố mẹ ko có dạy, vậy để đời dạy bạn vậy.

mình thấy 2 ông này cãi nhau cứ như trẻ con vậy càng đọc càng thấy hài

tui thấy bt mà có gì đâu mà hài bác.
thứ nhất về phía bác, thì họ là support, họ chỉ hỗ trợ một số phần về phần dịch vụ thôi, còn về phần code với api bác phải đi đọc document chứ hỏi người ta làm gì, nếu có lỗi chắc chắn người ta sẽ có thông báo thôi, có hỏi thì chác họ cũng chỉ bảo là đọc kĩ lại document là hết thôi.

thứ 2 về ông kia cũng hài ko biết thì bảo ko rõ, ko thì dẫn link cho người ta cái document rồi bảo nghiêm cứu kĩ, lại bảo người ta tự đi tìm hiểu rồi bảo người ta dốt nữa

khác gì 2 bé tiểu học trong video nào đó đâu:popo_burn_joss_stick:

Last edited:
Đọc qua thôi là mình cũng hiểu chủ bài viết gặp vấn đề với Funcaptcha. Vấn đề này thì đúng là không phải lỗi do người cung cấp dịch vụ. Nếu thực sự cậu gặp vấn đề với Funcaptcha trên any thì cứ pm Tele mình, mình sẽ hỗ trợ cách fix cho cậu. Không lấy phí gì cả, nhưng nếu có gì hay hay thì chia sẽ với mình như mẹo gì đó cũng được xem như có qua có lại.

chủ shop hơi cọc thật :))) chắc phải học theo thôi

bỏ đi cho bớt nhọc bạn ah, thái độ như vậy là hiểu rồi, mình cũng từng bị như bạn, nên cách tốt nhất là next cho khoẻ, vn vô đối mà bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom