Ant.land - Mỗi ngày ly cafe có proof

hyhuu99

Junior
Reactions
26
MR
0.140
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chào các anh em chắc anh em cũng biết con này nhưng mình xin phép giới thiệu lại với anh em nhé:
Ants land (Website: ANTS.LAND) là ứng dụng cung cấp dịch vụ Ant Cloud Mine (máy đào ETH, BTC đám mây) dành cho các thợ đào không có tiền hoặc diện tích cho máy đào, thợ đào có thể thuê máy đào của Ant với chi phí rẻ hơn khi tự khai thác.
Vào vấn đề chính thôi anh em:
Khi đăng ký thành công anh em sẽ có 200k tài khoản dùng để đào.
Ở trang này có 2 loại tài khoản mình chia ra cho anh em không nhầm lẫn nhé:
1 là tài khoản đào ( đây là tài khoản anh em sẽ được 200k thưởng và cứ mỗi ngày đăng nhập sẽ được 40k)
2 là tài khoản nạp tiền.
Đây là link đăng ký : https://s.ants.land/?t=1623047
Link non ref: https://www.ants.land/
Đây là giao diện sau khi đăng ký:

rồi các anh em nhấn all in cho nó work thôi. 1 lần work của nó sẽ là 24h, sau 24h nó sẽ gửi tiền lời vào tài khoản rút tiền và back lại số tiền trong tài khoản đào cho các anh em nha

Nói sơ qua về chức năng nạp tiền thì khi nạp tiền các bạn sẽ được mua các máy đào của nó, các máy đào này sẽ có nhiều lợi nhuận hơn cho các bạn. Và lần nạp đầu tiên các bạn sẽ được tặng tiền vào tài khoản đào.

Có thời gian thì nó sẽ cho nạp rút bằng momo và có thời gian thì nó sẽ cho nạp rút bằng tài khoản ngân hàng nhé anh em, cái này để mình check lại tại nãy mình mới sử dụng momo để nhận tiền xong.
còn đây là proof của mình các anh em coi tham khảo nè:

Note: Lưu ý các anh em đây cũng là dự án không rõ nguồn gốc nên các anh em có cũng không nên đầu tư quá nhiều nha. Chúc các anh em chơi thành công. :D

Chơi free thì với 200k thưởng của nó thì mỗi ngày được bao nhiêu hả b? Và được trong vòng bao lâu.
Còn nếu nạp thì các mức nạp và profit của từng mức là bao nhiêu thế b ơi

Chơi free thì với 200k thưởng của nó thì mỗi ngày được bao nhiêu hả b? Và được trong vòng bao lâu.
Còn nếu nạp thì các mức nạp và profit của từng mức là bao nhiêu thế b ơi
chơi free lâu lắm bạn ơi, mà mình nạp lần đầu thì được tặng 500% tiền nạp chuyển qua tài khoản đào đó.
Còn khi nạp thì bạn sẽ mua máy đào, cái máy đào rẻ nhất là 350k 1 ngày được lời 7k thì tính ra tầm 1 tháng bạn lời 7x30 = 210k. Cái số tiền 350k để mua máy kia bạn có thể rút ra bất kỳ lúc nào nha bạn. Nói chung có gan thì nạp vào chơi thôi bác ?

chơi free lâu lắm bạn ơi, mà mình nạp lần đầu thì được tặng 500% tiền nạp chuyển qua tài khoản đào đó.
Còn khi nạp thì bạn sẽ mua máy đào, cái máy đào rẻ nhất là 350k 1 ngày được lời 7k thì tính ra tầm 1 tháng bạn lời 7x30 = 210k. Cái số tiền 350k để mua máy kia bạn có thể rút ra bất kỳ lúc nào nha bạn. Nói chung có gan thì nạp vào chơi thôi bác ?
ui nạp đầu đc x5 à bác

x5 thế thì còn hơn cả mấy site hyip nga à :popo_oh: Thế là nạp 100k vào là đc 500k, mua cái máy đào 350k xong rồi rút phát hết 350k ra luôn à b :popo_ops:

ui nạp đầu đc x5 à bác
à nó x5 tài khoản đào chứ ko phải tài khoản rút tiền nha bác ơi, bác coi cái tk đào của mình có 4 tr đó là do nó x5 lên đó, còn cái tài khoản dùng để rút tiền ( mua máy đào ) thì nó vẫn là 350k nha bác ơi. Mà nó cũng chỉ tính cho lần nạp đầu tiên thôi đó bác.

à nó x5 tài khoản đào chứ ko phải tài khoản rút tiền nha bác ơi, bác coi cái tk đào của mình có 4 tr đó là do nó x5 lên đó, còn cái tài khoản dùng để rút tiền ( mua máy đào ) thì nó vẫn là 350k nha bác ơi
@@

hình thức như đa cấp, trâu lội sau thì uống nước đục
thì cũng chơi cho vui thôi bác ơi, nào mình vào tiền nhiều quá thì mới sợ chứ chơi ko ko thì rảnh chơi thôi nè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom