Airdrop ANO - Arrano Network nhận 100 ANO ~ 700$

lambibo

Senior
Reactions
91
MR
1.583
Xin chào các tăng ni phật tử đã đến với bài đăng của mình, trước tiên mình xin cảm ơn các bạn, nay mình xin share lại kèo Arrano network này vì dự án này quảng cáo cũng khá lâu rôi, nay mình thấy triển vọng nên đăng lại kiếm tí cho có cơm cháo, nhớ lại cái kèo UNI trước đây nhiều người đã ăn rất đậm ở kèo đó.

Để tham gia các bạn đăng ký theo link ref: https://arrano.network/register?ref=Thisislam911

Ở đây mục đầu tiên các bạn trọn Introducer
Mục thứ 2 điền tên thật không dấu viết liền
Mục thứ 3 chọn user name tùy ý
Mục thứ 4 thì để VN rồi
Mục thứ 5 điền số điện thoại mở đầu bằng +8439833**** (nhớ bỏ số 0 nhé)
Mục thứ 6 điền địa chỉ email của các bạn
Mục thứ 7 đặt mật khẩu
Mục thứ 7 đây là mục điền mã ref người giới thiệu các bạn để nguyên cũng là để ủng hộ mình

Hoàn thành tất cả 7 mục check lại thông tin xem đã đúng chưa đúng rồi nhấn John Community, sau đó check mail lấy mã kích hoạt

Với mỗi người đăng ký thành công sẽ nhận được 100 ANO tương đương với 700$ (giá khai trên web) với mỗi người giới thiệu được nhận thêm 100 ANO cho cả 2 bên

Arrano network hiện tại có 2 loại token, ANDX là loại mã mà bạn chỉ có thể mua theo hình thức ICO (bán trước) là một loại mã giá trị đi kèm với quyền lợi đóng góp trở thành cổ đông trong mạng lưới Arrano network) Và ANO

Chúc các bạn 1 ngày vui vẻ làm đâu thắng đó

Site đã bảo trì và vẫn đang trong giai đoạn phân phát coin free nhé mọi người, cố gắng bỏ thời gian tham gia nhỡ đâu kèo ngàn đô :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Site đã bảo trì và vẫn đang trong giai đoạn phân phát coin free nhé mọi người, cố gắng bỏ thời gian tham gia nhỡ đâu kèo ngàn đô :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
Viết nhầm site đã bảo trì và đi lại hoạt động bth rồi nha các cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back