[Ảnh + Review] Buổi offline tại Hà Nội mừng sinh nhật Forum lần 3 (13/04/2013)

anh em thông cảm, thằng sport nó đang bị khủng hoảng về việc nhận thức giới tính, chơi vs nó e cũng sợ lắm, nhưng vì lòng thương người đấy ạ =))

quá hoành tráng nhỉ, phòng lạnh, không gian riêng tư, mỗi bàn 1 chai rượu, toàn nam thanh nữ tú. Độ ăn nhậu có vẻ cứng cựa hơn hình off ở TPHCM.
Xin chúc mừng sinh nhật lần 3 của 4rum :D

quá hoành tráng nhỉ, phòng lạnh, không gian riêng tư, mỗi bàn 1 chai rượu, toàn nam thanh nữ tú. Độ ăn nhậu có vẻ cứng cựa hơn hình off ở TPHCM.
Xin chúc mừng sinh nhật lần 3 của 4rum :D

Mỗi bàn 1 chai là sai rồi =))

Mod anchoiratien vụ off này vất vả quá. Nhìn cái ảnh bác phê phê hay quá :))

keny vu k có ta :D..a chém chút chứ ..;))

trùi ui , HN hoành tráng quá vậy HCM buồn vãy , anh chemgio kinh quá , chém từ nam ra bắc , biết anh chemgio co di , em làm 1 vé ra HN chung cho vui :binhsua141: ,

- - - Updated - - -

trùi ui , HN hoành tráng quá vậy HCM buồn vãy , anh chemgio kinh quá , chém từ nam ra bắc , biết anh chemgio co di , em làm 1 vé ra HN chung cho vui :binhsua141: ,

huynh hanhyes nhìn mặt dâm dâm thế nào ấy , bất quá vẫn thấy anh có nét quyến rũ , mĩ nam =]]

- - - Updated - - -

hehe,1 năm mới gặp đựoc anh em 1 lần nên anh cố tranh thủ thu xếp để đi gặp anh em đấy ,thật ra hoành tráng nhiều là nhờ mấy bác sellpp,HMASELLER và 1 số anh em khác hợp tác tổ chức thêm mấy cái event tạo sự đoàn kết vui vẻ cho buổi off thôi ,chứ thật ra người đi cũng ko nhiều hơn sài gòn là mấy đâu :D:binhsua02:

những cây đa, cây đề của 4room
P/s: thời này mình vẫn chưa biết đến 4room và mmo là gì :popo_ah:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week