SCAM anh em vào xem cho em vụ này với ạ, scam tinh vi

LoveLaceND

Junior
Reactions
7
MR
0.004
tình hình là em có mua 20$ để gia hạn cái vps, mà dính ngay thanh niên này, tên chủ tk là hồ việt long
email là [email protected]
Skype là :live:manhnt2510
giờ em không đăng nhập được pp nữa, thanh niên kia thì chặn skype :))

Attachments

• anh scam.PNG
    anh scam.PNG
    164.6 KB · Views: 275
  • anh scam2.PNG
    anh scam2.PNG
    191 KB · Views: 226
  • scam 2.PNG
    scam 2.PNG
    28.5 KB · Views: 213
    25.6 KB · Views: 215
Last edited:
Đọc không hiểu gì. Là bác bị limit xong đưa pass nhờ thanh niên kia vào gỡ hộ à?

mình mua pp của thanh niên đấy, xong ko vào check pp ko được, trong khi chuyển tiền rồi, mình check lại thì lock acc pp mà ko hiểu tại sao, mới hỏi thanh niên làm sao, thì bảo giúp được xong có cuộc gọi từ pp hắn bảo nhập số vào, xong đợi 2 3 tiếng, lúc sau vào mail thì thấy changer pass, với mail pp luôn :(

có 20$ mà cũng vậy trời. tham gia diễn đàn nàu nếu chịu khó 20$ thấy dễ kiếm lắm đâu cần đi scam ta?

quan trọng thanh niên định cuối tháng tiền nét về nhận mail paypal của em ý. làm ăn lương thiện không thích thích scam người ta

cái này lấy PP lại bt mà

nó xoá hết pp của mình rồi giờ ko đăng nhập dc ko biết lấy lại bằng cách nào, bác chỉ em với được không

thanks bác!
Call lên là xong bạn nhé, info bạn nắm dù có change email, add cc thì nó vẫn về với bạn. Cho nó nắm ít info của bạn vẫn ko mất đc, mình bị rồi :v

@LoveLaceND bạn giao dịch với id skype scam là live:manhnt2510 .Còn id skype @ManhNgo là manhnt2510 !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom