Ask Anh em MMO bây giờ bỏ hết HYIP rồi sao

Chơi hyip đem tiền cho thằng khác cầm rủi ro quá các bác ạ, dep xong không biết site có sống tới lúc hồi vốn hay là chưa. Xưa em cũng chơi hyip ăn cam xong tự trade coin xong chuyển sang trade forex, giờ tự làm tự ăn cho nó lành. Bác nào đang chơi hyip hay admin dự án hyip thì có thể hợp tác với em. Sàn thì toàn sàn 10 năm, như binance miễn trade win là có tiền. Xem được comment này của e xem như là duyên.

View attachment 199719View attachment 199718View attachment 199720

Hình 1: Ngân lượng 1 tháng gần nhất chỉ nhận tiền và rút tiền 80 củ
Hình 2: Sàn exness.com tài khoản 2k trong đó có 1.1k là lợi nhuận. Thời gian hơn 1 tháng.
Hình 3: Sàn fbs.com tài khoản nạp $438 đánh 40 ngày x2 tài khoản rút 3 phát vẫn còn $425.
forex là chơi sao vậy bạn, muốn tầm sư học đạo lĩnh giáo bí kíp quá

forex là chơi sao vậy bạn, muốn tầm sư học đạo lĩnh giáo bí kíp quá
Google cái là ra ngay ấy mà, thầy chủ yếu là bọn lùa gà thôi, vì nếu làm giàu bền vững được từ forex thì tụi nó đã chẳng phải đi bán khóa học lấy vài k lẻ

Google cái là ra ngay ấy mà, thầy chủ yếu là bọn lùa gà thôi, vì nếu làm giàu bền vững được từ forex thì tụi nó đã chẳng phải đi bán khóa học lấy vài k lẻ
hồi xưa ăn được 1 kèo cứ có acc fb là kiếm được str thiệt thơm, giờ vô lại 4rum tìm lại kỉ niệm xưa toàn thầy bà với airdrop lùa seed không. À bữa mới ủng hộ 1 ref app K cho bác đó

Em xin mấy dự án hyip hiện tại thấy ok ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,225
170,368
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom