Request Anh em giúp mình về unlimit paypal với được không ạ ?

HMT719

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
- Chẳng là mới bán cái account game mà bán cho anh em VN thì rẻ rúm quá mang qua global thì bên đó chuyển 200$ vào paypal em mới tạo, account mới tạo nên cũng chưa có visa để verify mà hỏi có bác bảo chưa verify vẫn nhận tiền và rút tiền được ai ngờ nhận tiền xong ăn nguyên cái thông báo này vào mặt. Anh em chỉ cách cho mình xem bây giờ phải làm thế nào ạ ?

Attachments

403.8 KB · Views: 117

quanbach89

Pre-verified
Reactions
135
MR
0.373
Follow me on Facebook
dịch vụ đắt không bác với cho mình hỏi có phải acc busines là không chuyển tiền theo dạng friend đúng không ạ ? cám ơn bạn
Vẫn chuyển, nhận dạng FF bình thường nhé. Nhờ dịch vụ cho chắc đi thớt. Vì còn phải fake doc tracking, invoice nữa

Vẫn chuyển, nhận dạng FF bình thường nhé. Nhờ dịch vụ cho chắc đi thớt. Vì còn phải fake doc tracking, invoice nữa
mình refund rồi và bên kia cũng đồng ý chuyển lại, nếu giờ bán cho mấy bác trên này theo dạng FF thì phỉa teamview coi nguồn tiền hả ông ? Mà sợ ống chuyển paypal không chịu ý :D. Cám ơn bạn

mình refund rồi và bên kia cũng đồng ý chuyển lại, nếu giờ bán cho mấy bác trên này theo dạng FF thì phỉa teamview coi nguồn tiền hả ông ? Mà sợ ống chuyển paypal không chịu ý :D. Cám ơn bạn
Thường các ông ex trên này mua pp lần đầu đều teamview check nguồn hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week