Anh em đã có dự định gì cho tương lai ?

chikaa

Junior
Pre-verified
Reactions
79
MR
0.219
Insuree Balance
57626|222
Service Details
1||Domain|https://mmo4me.com/threads/domain-full-cpanel-envato-key-soft-tools-file-all-site-rate-1-23-000-vcb.445764/|6.66|VIP2|0|5
1||Soft Key|https://mmo4me.com/threads/domain-full-cpanel-envato-key-soft-tools-file-all-site-rate-1-23-000-vcb.445764/
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Lâu lâu cũng muốn làm quen với anh em , do bận lu bu nhiều việc quá.
Không biết anh em có dự định gì cho tương lai chưa ?
tớ hiện tại 19 tuổi rồi mà vẫn chưa định hướng gì 2 năm làm mmo mà giơ trắng tay , chưa biết phải bắt đầu từ đâu và đi đến đâu !

tớ hiện tại 19 tuổi rồi mà vẫn chưa định hướng gì 2 năm làm mmo mà giơ trắng tay , chưa biết phải bắt đầu từ đâu và đi đến đâu !
trắng tay đâu bác xạo vừa thôi còn 200$

kìa:oops::oops::oops::oops:

Em cũng 19 tuổi như bác ! Mình hỏi tí cậu bỏ học theo MMO à
Em thì bỏ theo MMO
Làm MMO 3 năm ;);)
1 năm offers ngáo :p:p:p
2 năm Youtube tới giờ ( đang chiến thu nhập ổn định ) Youtube content mỗi tháng vẫn vài K :):):)
Nửa năm affiliate nhưng paid ads fb , adwords,Instagram toàn lỗ ( Đang hoàn thiện ) đang học seo web ! Nói chung là cùi mía haha

Chú 19 tuổi còn khá trẻ, nhưng cũng ko phải quá sớm để có khối tài sản & mang giá trị tốt đẹp cho đời.

Em thì bỏ theo MMO
Làm MMO 3 năm ;);)
2 năm Youtube tới giờ ( đang chiến thu nhập ổn định ) Youtube content mỗi tháng vẫn vài K :):):)
Nửa năm affiliate nhưng paid ads fb , adwords,Instagram toàn lỗ ( Đang hoàn thiện ) đang học seo web ! Nói chung là cùi mía haha
èo vài K$ :( ông anh họ cùng cha khác mẹ của tôi đây rồi

Nhìn thớt giống mấy diễn viên phim Hoa Anh Đào quá :D, hay thớt làm chuyến qua đó tìm kiếm cơ hội đi :p
Số đẹp trai từ nhỏ bác ọ =))

Em thì bỏ theo MMO
Làm MMO 3 năm ;);)
cố theo seo nhé! đừng bỏ seo! sau này chú làm bá seo khi mấy ông bá giờ sau già rồi!

Em thì bỏ theo MMO
Làm MMO 3 năm ;);)
bác cứ đổi ava xoành xoạch ha..mà hồi xưa bác chơi paidvert đúng không ạ..:D

19 tuổi thì lân la quen mấy gái nhà quê nhưng là con quan ở tỉnh lẻ lên học đại học ấy rồi tranh thủ chịch nhiệt tình vào cho có bầu rồi cưới sẽ đổi đời thôi ;) chứ thời nay đa phần gái thành phố nó lại thích trai nhà quê hết cả, cứ đám bạn thành phố chỉ là ăn chơi thôi :D

34 tuổi, gamebling 9 năm, giờ vẫn đang trắng tay, chưa tìm được ánh sáng cuối đường hầm...

28 tuổi, mới đám hỏi chưa cưới, chưa có con, có 2 con chó 1 ốm 1 mập như con heo, vui thì làm, buồn thì nghỉ, rảnh rỗi thì du lịch, chả có dự định gì, vẫn trắng tay, f*ck the rules :D

hâm mộ quas

28 tuổi, mới đám hỏi chưa cưới, chưa có con, có 2 con chó 1 ốm 1 mập như con heo, vui thì làm, buồn thì nghỉ, rảnh rỗi thì du lịch, chả có dự định gì, vẫn trắng tay, f*ck the rules :D
Xạo nè ! trùm CPC mà xạo hoài
Hôm bữa thank anh nha ! Nhờ anh chỉ bảo em lo lót khỏi đi nghĩa vụ quân sự :D:D:D

19 tuổi thì chuẩn bị vác bay vác xẻng đi làm giang hồ đi... h chưa định hướng j thì khả năng giang hồ là cái số oy :D

t
Xạo nè ! trùm CPC mà xạo hoài
Hôm bữa thank anh nha ! Nhờ anh chỉ bảo em lo lót khỏi đi nghĩa vụ quân sự :D:D:D
làm thế nào để k phải đi vậy c

:( một đại giả chia sẽ !

Announcements

Forum statistics

Threads
418,592
170,687
Latest member
unitilhayhay581
Back
Top Bottom