Anh/em đã ai thấy ma chưa ? Mình thấy rồi.Kinh quá ! Sự thật 100%

CLZdotnet

Senior
Reactions
373
MR
0.000
Đã không dưới 1 lần nhìn thấy ma.Nghĩ lại mà kinh.Vừa xong phim thực tế về Bệnh Viện Changi cũ (Singapore) nơi nổi tiếng về những cậu chuyện ma suốt 1 thời gian dài.Rất nhiều cảnh quay và phát hiện ra ma.Bạn nào đã xem chương trình vừa rồi sẽ hiểu.Kinh quá ! :((

Lên GG Search từ khoá : HAUTED CHANGI

Link tải : http://www.mediafire.com/?so551ptauiat4

Last edited by a moderator:
Đã xem toàn bộ :m083: Khá là ấn tượng :m083:

Thế chủ thớt gặp ma ntn? Ở đâu? Mấy con? Hình dáng? Nó làm gì chủ thớt k? :m000:

Vãi bác, tạo topic giật gân lúc đêm khuya ko thế , vừa định tắt máy đi ngủ thấy ngay topic của bác, chắc tối nay mất ngủ [-(

Đã không dưới 1 lần nhìn thấy ma.Nghĩ lại mà kinh.Vừa xong phim thực tế về Bệnh Viện Changi cũ (Singapore) nơi nổi tiếng về những cậu chuyện ma suốt 1 thời gian dài.Rất nhiều cảnh quay và phát hiện ra ma.Bạn nào đã xem chương trình vừa rồi sẽ hiểu.Kinh quá ! :((

bác cho e cái link coi với :D e khoái mấy cái này lắm :D

cả nhà chú ý ,. ma là có thật. nhưng ma chỉ là linh hồn. có thể vào 4rum này để biết thêm chi tiết thegioivohinh.com - Nơi nghiên cứu chuyên sâu về Tâm linh - Tín ngưỡng - Đạo học - Võ công

trưa nắng to tầm 12h là tầm hoạt động mạnh của ma :m131:

hay quá hay quá đang coi :D thể loại kinh dị là e khoái lắm :D nhớ hồi nhỏ e với mấy đứa bạn ở nhà buổi tối bữa đó trời mưa sét đánh ầm ầm 4 đứa còn ngồi coi film ma tắt đèn nữa chứ phê phải biết =)) mạnh đứa nào đứa nấy quấn mền =)) phụ huynh lúc đó ko có ai ở nhà hết ở nhà toàn mấy đứa như e lớp 7-8 =)) la chí chóe lên hết

hay quá hay quá đang coi :D thể loại kinh dị là e khoái lắm :D nhớ hồi nhỏ e với mấy đứa bạn ở nhà buổi tối bữa đó trời mưa sét đánh ầm ầm 4 đứa còn ngồi coi film ma tắt đèn nữa chứ phê phải biết =)) mạnh đứa nào đứa nấy quấn mền =)) phụ huynh lúc đó ko có ai ở nhà hết ở nhà toàn mấy đứa như e lớp 7-8 =)) la chí chóe lên hết
ra nghĩa trang tâm sự em ơi.....chúng ta vừa tâm sự vừa ngắm trăng sao..vừa xem ma qua lại:binhsua146:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back