Anh em có ai biết nick tuetamtranchi không?

uhm...nhưng ko biết có topic nào viết về sự ra đi của anh tâm ko bạn nhỉ , h mình mới nghe tin , sốc quá :(
mình ko rõ lắm thực sự hôm nay gặp scam mình mới biết :)

Tâm ái :( có thể nói khi tham gia mmo mình thấy ông này là nhộn nhất

tuy có tuổi và có con rồi nhưng rất vui tính , lúc nào cũng bùm bùm chéo chéo .

Anh đã qua đời vì căn bệnh ung thư :( mà hình như ung thư phổi , may mà kịp vợ con rùi :)

Thằng scam này đúng là hết thuốc chữa.

Up phát cho anh Tâm Ái Đêm này về hù nó

Thua tụi scam thiệt anh tâm chết rồi mà bọn nó ko tha nữa , bọn nó nguy hiểm thật !

Haizzz
đọc xong thấy bùn thật
bại hoại đến thế là cùng

tâm lài mất lâu rầu, tên nào giả danh tâm lài scam chém nó đi :binhsua149:

http://vietlockerz.com/vb4/showthre...ANY-service-AP-PP-LR-WEB-MONEY-MONEY-BOOKERS?

bệnh phổi h có thuốc trị rồi mà ta , ko hiểu sao anh tâm lại để nặng vậy :( Đời người như vó câu :( Hôm trc vừa nói chuyện hôm nay đã xa rồi..

thằng bại hoại này , mày sẽ ko đc yên đâu , dám đem anh Tâm ra để lừa tiền người khác.
mong cho mày chết ko toàn thây.

Bó tay tụi này Scam mọi lúc mọi nơi ai cũng là đối tượng để chúng nó mạo danh được thiệt là hết thuốc. hzzzzzzzzz

ông này mat roj sao, nam ngoai còn mua AP mà.

hình như chưa giao dịch phát nào thì phải hồi thấy nổi bên lockerz lắm, mất thật roài à, buồn nhỉ, nghe giọng điệu biết là scam rồi, quang co quang co, hứa nhăng hứa cuội, tài khoản cùi bắp...

hjc,tội bác Tâm thiệt dù không biết bác ấy.Nếu bác có linh thiêng thì hãy trừng trị bọn d*g này một bài học:binhsua159:

hay nguyen rua no di, theo tình hình này chắc chỉ là 1 thằng thôi. Chỉ có 1 thằng scam dang lộng hành mà thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back