Help Anh em chiến mạnh nào , tool auto nhé

Giới hạn 2k ngày kiếm 150k cung phải 3 tháng ah bác chua quá ! cái này phải chơi reg of chơi nhiều acc :popo_beat_shot::popo_beat_shot::popo_beat_shot::popo_beat_shot:

bị giới hạn. k chạy tiếp auto dc nữa.

Last edited:
đã ref cho thớt, name trần hạo nhi, thớt hd giúp tool nhé , thanks thớt nhiều ; mail : [email protected]

Giới hạn 2k ngày kiếm 150k cung phải 3 tháng ah bác chua quá ! cái này phải chơi reg of chơi nhiều acc :popo_beat_shot::popo_beat_shot::popo_beat_shot::popo_beat_shot:
vi vay phai reg nhiều acc auto nhiều acc

Hề hề :D
:pads chết thì đừng hỏi sao biển mặn
có cách hay hơn là PR cho nó như kiểu viết blog rồi spam đi hoặc tạo nhiều mxh thần thánh nó lên
nhiều người có tài quảng cáo 1 khi đã nổi thì tha hồ lềnh bềnh đừng nói app xem video bạn thích bất kì dự án nào chỉ cần hú mình sẽ hô biến ra y chang hoặc gần giống :D làm ăn chia muốn bao nhiêu cũng chiều hợp lí là triển thôi :rolleyes:

Đã thấy trên youtube có auto đủ loại

Người ta rút tiền âm am hết rồi, app veeu nhé. App xem video kiếm $ .Ae nào chua làm thi lên ch play tai veeu nhé.
Min rut 15$ paypal
Tai xong đăng nhập bằng gmail or fb
Ủng hộ mình bằng cách nhập mã code này để nhận coin nhe: S21Q90
Ae cư ref xong để lai tên ref để mình ib hướng dẫn auto nhé.
Đảm bảo auto 100%
Lưu ý. Nhập mã code giới thiệu no se hiện lên dong chu bạn phải xem video 3 phút moi nhận dc coin nhe
Update. Đã có cách chiến auto nhiều acc trên 1 máy nha, nhưng truoc tiên cac bác làm lần 1 acc cho quen đã, roi mình up sau nhak
e ref bac r nhé,
e xin tool

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,362
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week